சிம்புவின் பத்து தல படத்தின் முதல் பாடல் நாளை வெளியாகிறது

இசைப்புயல் ஏ.ஆர்.ரஹ்மான் இசையமைத்து ஏ.ஆர்.ரஹ்மான் இசையமைத்துள்ள பத்து தல படத்தின் தலைப்பு நம்ம சதம் எனத் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது, மேலும் ஏற்கனவே அறிவிக்கப்பட்டபடி, இந்த பாடல் நாளை வெளியிடப்படும் என்று அதிகாரப்பூர்வமாக உறுதிப்படுத்தப்பட்டுள்ளது. நம்ம சத்தம் பாடல் வரிகளை விவேக் எழுத மற்றும் நடனம் அமைக்கவிருப்பவர் சாண்டி மாஸ்டர். சோனி மியூசிக் சவுத்தின் யூடியூப் சேனலில் சிலம்பரசன் டிஆர் ஏஜிஆராகக் கொண்ட பாடல் – டான் பாடல் வெளியிடப்படும். கன்னடத்தில் வெற்றி பெற்ற முப்தியின் (2017) அதிகாரப்பூர்வ ரீமேக்கான பாத்து தல , கௌதம் கார்த்திக் மற்றும் ப்ரியா பவானி ஷங்கர் ஆகியோரும் முக்கிய வேடங்களில் நடித்துள்ளனர், மேலும் இது மார்ச் 30, 2023 அன்று திரையரங்குகளில் வெளியிடப்படும்.

 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *