சமூக வாழ்க்கை குறித்து கருத்து தெரிவித்த நடிகை லெனா

நடிகை லெனா 25 ஆண்டுகளுக்கும் மேலாக மலையாள சினிமாவில் ஒரு அங்கமாக இருந்து வருகிறார். லெனா தனது இயல்பான நடிப்பால், திரைப்படங்கள் தவிர்த்து சீரியல்களிலும் தனக்கென ஒரு இடத்தைப் பிடித்துள்ளார். 1998 ல் ஜெயராஜ் நடித்த ‘ஸ்நேகம்’ படத்தின் மூலம் மலையாளத்தில் அறிமுகமான லெனா லால் ஜோஸ் இதை இயக்கினார். ‘ரெண்டாம் பாவம் ‘ படத்தின் மூலம் முதல் முறையாக கதாநாயகி ஆனார். இங்கு ஆணாக வாழ்வதும் பெண்ணாக வாழ்வதும் எளிதல்ல என பாப்பர் ஸ்டாப் மலையாள சேனலுக்கு அளித்துள்ள பேட்டியில் லெனா கூறியுள்ளார். இந்த சமூகத்தில் ஆணாக வாழ்ந்தால் மட்டும் போதாது, பெண்ணாக வாழ்ந்தால் மட்டும் போதாது. இருவருக்குமே துன்பத்தில் பங்கு உண்டு. ஆண்கள் அழக்கூடாது. அழுகை என்றால் பலவீனமானவர்கள் என்று அர்த்தம். என்ன தவறு என்று பார்ப்போம். மனிதனாக இருந்தால் அழாதே. அதேபோல பெண்களுக்கும் அதிக தைரியம் இருக்கக் கூடாது. கொஞ்சம் பெண்மையை காட்டுங்கள். எல்லாவற்றிலும் சில க்ளிஷே விஷயங்கள் மற்றும் ஸ்டீரியோடைப்கள் உள்ளன என்று அவர் கூறுகிறார் .

 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *