கத்தாரில் இந்த மாதத்திற்கான எரிபொருள் விலை நிர்ணயிக்கப்பட்டுள்ளது

கத்தாரில் இந்த மாதத்திற்கான எரிபொருள் விலை அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது.புதிய அப்டேட்டின் படி பிரிமியம் பெட்ரோல் விலை உயரும். ஜனவரியில் ஒரு லிட்டர் பிரிமியம் பெட்ரோல் விலை QAR 1.95 ஆக இருந்தது.இன்று முதல் அது இரண்டு ரியாலாக இருக்கும். இதற்கிடையில், சூப்பர் கிரேடு பெட்ரோல் மற்றும் டீசல் விலை ஜனவரி மாதத்தில் இருந்த அதே விலையில் தொடரும். இதன்படி சூப்பர் கிரேடு பெட்ரோல் லிட்டருக்கு 2.10 ரியால்களாக இருக்கும். பிப்ரவரியில் டீசல் விலை லிட்டருக்கு ரூ.2.05 ஆக விற்பனை செய்யப்படும் . கடந்த சில மாதங்களாக டீசல் மற்றும் சூப்பர் கிரேடு பெட்ரோல் விலை மாற்றமின்றி நீடித்து வருகிறது. பிரிமியம் பெட்ரோல் விலையில் வித்தியாசம் உள்ளது. இது 1.90 ரியால்கள் மற்றும் 2.05 ரியால்கள் வரை வேறுபடும்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *