ஓடிடி-யில் வெளியாகும் விஸ்வக் சென் திரைப்படம்… எப்போன்னு தெரியுமா…?

டோலிவுட் இளம் ஹீரோ விஸ்வக் சென்னின் படங்களுக்கு தனி ரசிகர் கூட்டம் உள்ளது. தனது படங்களில் மாஸ் தீம்களை அதிகம் காட்டும் இந்த ஹீரோ, சமீபகாலமாக தனது படங்களில் ஸ்டைலை மாற்றிக்கொண்டார். மாஸ் மட்டுமின்றி கிளாஸையும் சேர்த்து அனைத்து தரப்பு ரசிகர்களையும் கவர முயற்சிக்கிறார். சமீபத்தில் விஷ்வக் சென் கதாநாயகனாக நடித்த ‘முகச்சித்திரம்’ திரைப்படம் சமீபத்தில் வெளியாகி பாக்ஸ் ஆபிஸில் சராசரி படமாக அமைந்தது. இந்தப் படத்தில் வழக்கறிஞர் வேடத்தில் விஷ்வக் சென் அற்புதமான நடிப்பை வெளிப்படுத்தியிருக்கிறார்.

ரொமாண்டிக் த்ரில்லர் படமாக இந்தப் படத்தை இயக்குநர் கங்காதர் இயக்கிய விதம் ரசிகர்களைக் கவர்வதில் வெற்றி பெற்றது. ஆனால், இந்த படம் திரையரங்குகளில் எதிர்பார்த்த வெற்றியைப் பெறவில்லை. தற்போது இந்த படத்தை OTT-ல் ஸ்ட்ரீம் செய்ய படக்குழு தயாராகி வருகிறது. ‘முகச்சித்திரம்’ திரைப்படம் பிப்ரவரி 3ம் தேதி முதல் பிரபல OTT தளமான ‘ஆஹா’வில் ஒளிபரப்பாகும் என ஏற்பாட்டாளர்கள் தெரிவித்துள்ளனர்.மேலும் இந்த படம் OTT பார்வையாளர்களை எந்தளவுக்கு ஈர்க்கும் என்பது திரையுலக வட்டாரங்களில் ஆர்வமாக உள்ளது. இப்படத்தில் விகாஸ் வசிஷ்டா, ஆயிஷா கான், பிரியா வட்லமணி, ரவிசங்கர் மற்றும் பலர் முக்கிய வேடங்களில் நடித்துள்ளனர்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *