ஓடிடியில் வெளியிடப்பட்ட பிளாக் பாந்தர் வகாண்டா ஃபாரெவர் திரைப்படம்

பிளாக் பாந்தர் வகாண்டா ஃபாரெவர் திரைப்படம் மக்களை மீண்டும் திரையரங்குகளுக்கு கொண்டு வர முடிந்தது. சாட்விக் போஸ்மேனின் பிளாக் பாந்தரின் (2018) தொடர்ச்சி அனைவரின் பாராட்டையும் பெற்றுள்ளது. நவம்பர் 11 அன்று வெளியானது முதல், பிளாக் பாந்தர் வகாண்டா ஃபாரெவர் உலகம் முழுவதும் பாக்ஸ் ஆபிஸில் பெரும் வசூலை வழங்கியுள்ளது. தற்போது படம் ஓடிடியில் வெளியாகியுள்ளது. இப்படம் தற்போது டிஸ்னி பிளஸ் ஹாட்ஸ்டாரில் வெளியாகியுள்ளது. யான் கூக்லர் இயக்கிய சூப்பர் ஹீரோ படம் மாபெரும் வெற்றி பெற்றது. மார்வெலின் சமீபத்திய திரைப்படமான பிளாக் பாந்தர் வகாண்டா ஃபாரெவர் , நவம்பர் 11 அன்று பாக்ஸ் ஆபிஸில் சிறப்பான ஓப்பனிங்கை செய்திருந்தது . இப்படம் இந்தியாவில் முதல் நாளில் ரூ.15.05 கோடி வசூலித்துள்ளது. இந்திய திரையரங்குகளில் முதல் வார இறுதியில் இப்படம் ரூ.50 கோடியை தாண்டியது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *