ஒரு ஜோடி காலணிகளை காட்டி முதல்வர் சந்திரசேகருக்கு சவால் விடும் ஷர்மிளா…!!!

தெலுங்கானாவில் முதல்வர் சந்திரசேகர் ராவ் தலைமையிலான பாரத் ராஷ்டிரிய சமிதி கட்சி ஆட்சி செய்து வருகிறது. இந்நிலையில் ஒய்.எஸ்.ஆர். தெலுங்கானா என்ற கட்சியை ஆந்திர முதல்வர் ஜெகன் மோகன் ரெட்டியின் சகோதரி சர்மிளா ரெட்டி தனியாக தொடங்கி நடத்தி வருகிறார். தெலுங்கானா முதல்வர் சந்திரசேகர் ராவ் (கேசிஆர்) அரசுக்கு எதிராக அவ்வப்போது போராட்டங்களில் ஈடுபட்டு வருகிறார். இதற்காக கடந்த நவம்பர் மாத இறுதியில் சந்திரசேகர் ராவ் இல்லம் முன் மறியல் செய்ய ஷர்மிளா ரெட்டி காரில் புறப்பட்டார். இதுகுறித்து தகவல் அறிந்த போலீசார், ஷர்மிளா காரில் அமர்ந்திருந்தபோது, அவரை மறித்து, கிரேன் மூலம் காரை தூக்கினர். இதனால் அப்பகுதியில் சிறிது நேரம் பரபரப்பு ஏற்பட்டது. இதையடுத்து எஸ்.ஆர். நகர் காவல் நிலையத்தில் ஷர்மிளா சிறையில் அடைக்கப்பட்டார்.

ஷர்மிளாவின் தாயார் ஒய்.எஸ். மகளைப் பார்க்க கிளம்பினார். விஜயம்மாவையும் தெலுங்கானா போலீசார் வீட்டுக்காவலில் வைத்தனர். இதையடுத்து தெலுங்கானா முதல்வர் என்னைப் பார்த்து பயந்துவிட்டார் என்று ஷர்மிளா கூறினார். எனது பாதயாத்திரை நடக்கக் கூடாது என்று கே.சி.ஆரை முன்னிறுத்தி இப்படி செய்கிறார். அவர் காவல்துறையைப் பயன்படுத்துகிறார். காவல் துறையின் தோள் மீது தாக்குதல் நடத்தப்படுகிறது என்று ஷர்மிளா கூறினார். இதையடுத்து, தனது பாதயாத்திரைக்கு அனுமதி வழங்கக் கோரி உண்ணாவிரதப் போராட்டத்தில் ஈடுபட்டார். தொடர்ந்து 3வது நாளாக காலவரையற்ற உண்ணாவிரதப் போராட்டத்தின் போது மயங்கி விழுந்தார். இதையடுத்து அவர் மருத்துவமனையில் அனுமதிக்கப்பட்டு சிகிச்சை அளிக்கப்பட்டது. இந்நிலையில், நிறுத்தப்பட்ட தனது பாதயாத்திரை நரசம்பேட்டையில் இருந்து இன்று மீண்டும் தொடங்கும் என ஷர்மிளா தெரிவித்துள்ளார். இந்த ஆண்டு நடைபெற உள்ள சட்டசபை தேர்தலில் கட்சியை பலப்படுத்த பாதயாத்திரையை தொடங்கியுள்ளார்.

YS Sharmila presents shoe box to chief miniser KCR, dares him to join her  padyatra in Telangana - India Today

இன்று நான் தெலங்கானா முதல்வர் கே.சி.ஆருக்கு சவால் விடுகிறேன். அவர் என்னுடன் பாதயாத்திரையில் நடக்கட்டும். இதற்காக அவருக்கு ஒரு ஜோடி காலணிகளை பரிசாக வழங்குகிறோம். அவர் சொல்வது போல் இது மாநிலத்தின் பொற்காலம் என்றால், மக்களுக்கு எந்த பிரச்சனையும் இல்லை என்றால், என் மக்கள் வறுமையில் வாடாமல் இருந்தால், அவர் சொல்வது போல், நான் அவரிடம் மன்னிப்பு கேட்டு அரசியலில் இருந்து ஓய்வு பெறுவேன், ஆனால் அது உண்மை இல்லை, கே.சி.ஆர். ராஜினாமா செய்ய வேண்டும். மக்களிடம் மன்னிப்பு கேளுங்கள். தலித் ஒருவரை முதல்வராக்குவேன் என்று உறுதியளித்துள்ளார். தெலுங்கானா சட்டசபையில் நாளை தாக்கல் செய்யப்படும் மாநில பட்ஜெட்டில் நம்பிக்கை இல்லை என்றும் ஒய்.எஸ். ஷர்மிளா கூறினார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *