என் வீட்டிற்கு வருபவர்களை வரவேற்பது என்னுடைய வழக்கம் … உன்னி முகுந்தன் விஷயத்தில் கருத்து தெரிவிக்கும் பாலா

யூடியூபர் சாய் கிருஷ்ணன் மற்றும் சந்தோஷ் வர்கியுடன் இருக்கும் புகைப்படம் சோஷியல் மீடியாவில் வைரலானதை அடுத்து நடிகர் பாலா சமூக ஊடகங்களில் கருத்துகளுக்கு பதிலளித்தார். சாய் கிருஷ்ணன் கண் ஆபரேஷன் செய்ததால் உடல்நிலையை கவனிக்க வந்ததாகவும், சந்தோஷ் வர்க்கி அவ்வப்போது வீட்டுக்கு வந்து செல்வதாகவும் கூறினார். இருவரும் ஒரே நேரத்தில் வந்தது தற்செயலான நிகழ்வு என்றும், சமூக வலைதளங்களில் பரவி வரும் செய்திகள் போலியானது என்றும் நடிகர் ஒரு ஊடகம் ஒன்றில் தெரிவித்தார். உன்னி முகுந்தனுக்கும் தனக்கும் எந்த விரோதமும் இல்லை என்றும் பாலா கூறினார். சமீபத்தில் சாய் கிருஷ்ணா மற்றும் உன்னி முகுந்தன் இடையேயான உரையாடல் மோசமாக முடிந்ததற்கு பதிலளித்த அவர், ரசிகர்களுக்கு முன்மாதிரியாக இருக்க வேண்டிய திரையுலக நட்சத்திரங்கள் தகராறில் ஈடுபடக் கூடாது என்றார். கடந்த மோகன்லால் நடித்த ‘ஆராட்டு ‘ படத்திற்கான விமர்சனத்தின் மூலம் சமூக ஊடகங்களில் முக்கியத்துவம் பெற்றவர் சந்தோஷ் வர்கி. மாளிகாப்புரம் திரைப்படம் தொடர்பாக பிரபல விவகார யூடியூபர் சாய் கிருஷ்ணன் சமீபத்தில் உன்னி முகுந்தனுடன் வாக்குவாதத்தில் ஈடுபட்டிருந்தார் .

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *