என்னுடைய மற்ற உறவுதான் பிரச்சனை, குற்ற உணர்ச்சியால் முன்னோக்கி செல்வது மிகவும் கடினமாக இருந்ததாக சொல்லும் டிவி தொகுப்பாளினி

மலையாள நடிகையும், தொகுப்பாளினியுமான ஆர்யா ரசிகர்களின் விருப்பமானவர். ‘படாய் பங்களா ‘ என்ற தொலைக்காட்சி நிகழ்ச்சி மூலம் பிரபலமானார் ஆர்யா. தற்போது ஆர்யா விவாகரத்துக்கு காரணம் என்றும், வேறு உறவால் தான் பிரச்சனை என்றும் அந்த பேட்டியில் ஆர்யா கூறிய வார்த்தைகள் கவனம் பெற்று வருகிறது. அவர்கள் ஒன்பது ஆண்டுகள் ஒன்றாக வாழ்ந்ததாகவும், அந்த உறவில் இருந்து முதலில் விலகியவர் தான் என்றும் ஆர்யா கூறினார். அவரது ஆர்யாவின் வார்த்தைகள் பின் வருமாறு; ‘எனக்கு திருமணமானபோது பதினெட்டு வயதுதான். அதன் பிறகு அவர்கள் ஒன்பது ஆண்டுகள் ஒன்றாக வாழ்ந்தனர். அந்த உறவின் மகள்தான் ரோயா. அவளுக்கு இப்போது பதினோரு வயது. ரோஹித்துடன் நட்பு ரீதியாக பிரிந்தார். ஆனால் ரோஹித் ஒரு தந்தையாக தனது மகளுடன் அனைத்து நோக்கங்களுக்காகவும் இருக்கிறார். அவளைப் பார்க்க வேண்டும் என்று நினைத்தால் அவன் காலையில் இங்கே இருப்பான். என் மகளும் அங்கே போய் தங்குகிறாள். விவாகரத்து செய்ய முடிவு செய்தோம். உண்மையைச் சொல்வதென்றால் தவறு என் மீதுதான். அதை உணர்ந்ததும் முதலில் உறவில் இருந்து விலகினேன். எங்களுக்கு குழந்தை பிறந்தது தெரியும். ஆனால் அந்தக் குற்றவுணர்வால் முன்னேறுவது மிகவும் கடினமாகிவிட்டது. அவர் என்னை விட சிறந்த ஒருவருக்கு தகுதியானவர் என்று உணர்ந்தார். உறவுதான் பிரச்சனை. இதை ரோஹித்திடம் சொல்லியிருக்கிறார் . விவாகரத்துக்குப் பிறகு நான் வேறொரு உறவில் இருந்தேன். ரோஹித்தும் வேறு உறவுக்கு சென்றார். இப்போது திருமணமாகி வாழ்ந்து வருகிறார். நான் அனைத்தையும் மிகவும் நட்பாகப் பார்க்கிறேன். எங்களுக்குள் எந்த விரோதமும் இல்லை’ என்று கூறியுள்ளார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *