உன்னி முகுந்தனின் படங்களை இழிவுபடுத்தும் நிகழ்ச்சி நிரல் குறித்து பேசிய அகில் மாரர்

மலையாள சினிமாவில் உன்னி முகுந்தனையும் மாளிகாப்புரம் படத்தையும் தரக்குறைவாக சித்தரித்த யூடியூப் வோல்கர்களுக்கும், திரையரங்குகளை ஆரோக்கியமாக விமர்சிக்காமல் நடிகர்கள் மற்றும் படக்குழுவினரை இழிவுபடுத்தும் யூடியூப் வலைப்பதிவாளர்களுக்கும் இயக்குனர் அகில் மாரர் துல்லியமான பதிலடி கொடுத்துள்ளார். உன்னி முகுந்தனின் படங்களை மோசமாக சித்தரிப்பதில் ஒரு திட்டவட்டமான அஜெண்டா இருக்கிறது. மோகன்லால், மம்முட்டிக்கு நடிப்பு கற்றுத் தருபவர்களையும், மலையாளத்தின் தலைசிறந்த இயக்குநர்களை இழிவுபடுத்துபவர்களையும் மக்கள் அங்கீகரிக்க வேண்டும் என்று ஜனம் தொலைக்காட்சி விவாதத்தில் அகில் மாரார் வெளிப்படையாக பேசினார். கேரளாவில் உள்ள அனைத்து வோல்கர்களையும் குறை சொல்ல முடியாது. நாட்டில் மல்லிகை போன்ற வாசனையுள்ள மலர்கள் மட்டுமல்ல, தாங்க முடியாத தகன மலர்களும் உள்ளன. ஆரவாரம் செய்வது போல் படம் எடுப்பது எளிது என்று சிலர் கூறுகிறார்கள். நான்கு வருடங்களுக்கு முன் மாளிகாப்புரம் படத்தின் வசனத்துடன் இன்னொரு இயக்குனரை சந்தித்தவர் அபிலாஷ். அப்போது உன்னிமுகுந்தனை இந்தப் படத்தில் நடிக்க வைக்கும் எண்ணமே இல்லை. பலரிடம் பேசிவிட்டு கடைசியாக அணுகியது உன்னி முகுந்தன்தான். குஜராத்தில் படித்துவிட்டு நாடு வந்து சினிமா ஆசையில் நட்சத்திரமாகவும் நடிகராகவும் மாறி மெயில் ஐடி உருவாக்கி யூடியூப் சேனல் ஆரம்பித்த உன்னி முகுந்தனை விட படுமோசமாக உட்கார்ந்து பேசுபவர்கள். ‘சீக்ரெட் ஏஜென்ட்’ மற்றும் அஷ்வந்த் கோக் போன்ற யூடியூபர்கள் என்ன செய்கிறார்கள். மலையாள சினிமாவை மேற்கோள் காட்ட இறங்கலாம் என்று நினைக்கிறார்கள். சுயமாக முன்னேற்றம் செய்து கொள்ளும் எவரும் தவறாக இருப்பார்கள். உன்னி முகுந்தன் அதைத் தானே செய்தான். வளர்ப்பு மோசமானது என்று சொல்வது பெற்றோரை அவமதிக்கும் செயலாகும். அதைக் கேட்டு உன்னி முகுந்தன் போன்றவர்கள் பதிலளித்திருப்பார்கள். திரைப்படங்கள் பல்வேறு வகையானவை. மாளிகாப்புரம் ஒரு பக்தி படம். இயற்கையாகவே இந்த படத்தின் ப்ரோமோஷன் அப்படித்தான் இருக்கும். ஒரு படத்தின் புரமோஷனுக்காக நடிகர்கள் அனைத்தையும் செய்ய வேண்டும். உன்னி முகுந்தனும் அவனை அப்படித்தான் செய்தான். உன்னி முகுந்தன் படத்தை இழிவுபடுத்தியதன் பின்னணியில் ஒரு அஜெண்டா இருக்கிறது. ஸ்டாராக வலம் வரும் உன்னி முகுந்தனை அழிப்பதும் மலையாளப் படங்களை அழிப்பதும்தான் இதுபோன்ற வோல்கர்களின் அஜெண்டா. மலையாள சினிமாவில் மோகன்லால், மம்முட்டிக்கு நடிப்பு கற்றுத் தருகிறார்கள், ஜோஷி சார் போன்ற இயக்குநர்களுக்கு டைரக்டரைக் கற்றுக் கொடுக்கிறார்கள். பல விமர்சகர்கள் உள்ளனர். இந்த படத்தைப் படிக்க வேண்டும், திரைக்கதையைப் படிக்க வேண்டும், இயக்குநர்களைப் படிக்க வேண்டும், விமர்சிக்க வேண்டும். அதுமட்டுமின்றி, பாடி ஷேமிங் செய்தும், நடிகர்களை இழிவுபடுத்தியும் சினிமா விமர்சனங்கள் செய்யக்கூடாது என்றும் அகில் மாரர் கூறியுள்ளார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *