இந்தியாவை வீழ்த்த ஆஸ்திரேலியாவுக்கு மாஸான ஆலோசனை கொடுத்த இயான் ஹீலி…!!!

இந்தியா-ஆஸ்திரேலியா இடையிலான 4 போட்டிகள் கொண்ட டெஸ்ட் தொடர் பிப்ரவரி 9-ம் தேதி தொடங்குகிறது. முதல் டெஸ்ட் போட்டி நாக்பூரில் நடைபெறுகிறது. பயிற்சி ஆட்டம் இல்லாமல்.. இரு அணிகளும் மட்டுமே பயிற்சி அமர்வுகளில் பங்கேற்கின்றன. இந்தியாவில் தொடர் நடைபெறவுள்ளதால், சுழற்பந்து வீச்சுகளை உருவாக்கி, சுற்றுலா அணியை சிரமப்படுத்துவார்கள் என்பது உறுதியாகத் தெரிகிறது. உலக டெஸ்ட் சாம்பியன்ஷிப் தொடரின் இறுதிப் போட்டிக்கு இந்தத் தொடர் முக்கியமானதாக இருக்கும். இந்த வரிசையில் ஆஸி. கிரிக்கெட் ஜாம்பவான் இயான் ஹீலி முக்கிய கருத்துக்களை தெரிவித்துள்ளார்.

பயிற்சி ஆட்டத்தை வழங்காததற்கு ஏற்கனவே பொறுமையை வெளிப்படுத்திய ஹீலி, சரியான ஆடுகளங்களை உருவாக்கினால் ஆஸி., நிச்சயம் வெற்றி பெறும் என்றார். “இந்தியாவின் ஆடுகளங்கள் இரு அணிகளும் ஒத்துழைக்கும் வகையில் உருவாக்கப்பட்டால்.. அந்த ஆடுகளங்கள் பேட்டிங்கிற்கு ஏற்றதாகவும், நிலையான சுழற்பந்து வீச்சுக்கு ஏற்றதாகவும் இருக்க வேண்டும். அப்போது ஆஸி., வெற்றி பெறுவது உறுதி. ஆனால், எனது கவலை மிட்செல் ஸ்டார்க் மற்றும் நாதன் லயன் ஆகியோரின் பந்துவீச்சு மட்டுமே. கடந்த தொடரில் சரியான ஆடுகளத்தை உருவாக்கவில்லை. முதல் நாளிலிருந்தே பந்து எகிறியது. இதுபோன்ற சூழ்நிலைகளில் இந்தியா எங்களை விட சிறப்பாக விளையாட முடியும்” என்றார்.

“இந்தியாவில் பத்து விக்கெட்டுகளை வீழ்த்துவதற்கு பத்து வாய்ப்புகள் மட்டுமே உள்ளன. அதே ஆஸியில் பவுன்ஸ், பந்து முன்னோக்கி நகர்தல், வேகம்… 13 வாய்ப்புகள் உள்ளன. அவற்றில் சில வீணானாலும் நஷ்டம் இல்லை. ஆனால், இந்தியாவில் அதற்கு வாய்ப்பு தரக்கூடாது. இந்தியாவில் எவ்வளவு அழுத்தங்கள் வந்தாலும் அதை அவர்களால் தாங்க முடியும். இதே கொள்கையை ஆஸி., வீரர்களும் கடைபிடிக்க வேண்டும்,” என்றார் இயான் ஹீலி. கடந்த 2004-ம் ஆண்டுக்கு பிறகு ஆஸி., இந்தியாவில் ஒரு டெஸ்ட் தொடரை கூட வென்றதில்லை. என்று கூறினார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *