ஆர்ஜே பாலாஜியின் ரன் பேபி ரன் தமிழ் படம் எப்போது ரிலீசாகிறது ?

ஆர்ஜே பாலாஜி நடிப்பில் அடுத்து வரவிருக்கும் புதிய படத்திற்கு ரன் பேபி ரன் என்று பெயரிடப்பட்டுள்ளது. ஆர்ஜே தனது முதல் பயணத்தில் த்ரில்லர் வகைக்கு நடிகராக மாறினார். இப்படத்தில் பாலாஜி தவிர ஐஸ்வர்யா ராஜேஷும் நடிக்கிறார். . யு/ஏ சான்றிதழுடன் இப்படம் பிப்ரவரி 3ஆம் தேதி திரைக்கு வெளி வரவுள்ளது. ரன் பேபி ரன் படத்தை பிரின்ஸ் பிக்சர்ஸ் பேனரில் எஸ் லக்ஷ்மன் குமார் தயாரித்துள்ளார். இந்த தயாரிப்பு ஸ்டுடியோ சர்தார், சிங்கம் 2, தேவ், மோகினி போன்ற படங்களை தயாரிப்பதில் பெயர் பெற்றது. 2017 ஆம் ஆண்டு வெளியான மலையாளப் படமான தியான் மூலம் புகழ் பெற்ற ஜீன் கிருஷ்ணகுமார் இப்படத்தை எழுதி இயக்கியுள்ளார். இந்த படத்துக்கு எஸ் யுவா ஒளிப்பதிவு செய்ய, ஜி மதன் படத்தொகுப்பைக் கையாளுகிறார். இப்படத்திற்கு விக்ரம் வேதா புகழ் சாம் சிஎஸ் இசையமைக்க, விவேகா பாடல் வரிகளை எழுதியுள்ளார். டைட்டில் ரிவீல் போஸ்டர் படம் பிப்ரவரி 2023 இல் வெளியாகும் என்பதை உறுதிப்படுத்துகிறது, அதிகாரப்பூர்வ தேதி இன்னும் உறுதிபடுத்தப்படவில்லை.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *