அவர் உலகத்தரம் வாய்ந்த நட்சத்திரம், ஆனால் ஒரு பிரச்சனை உள்ளது… இர்பான் பதான் ஓபன் டாக்

ரோஹித் ஷர்மா அல்லது கேஎல் ராகுலை இந்திய டெஸ்ட் தொடக்க ஆட்டக்காரராக தனது மகன் ஷுப்மான் கில் மாற்ற முடியாது என்று இர்பான் பதான் கருதுகிறார். தற்போது, அனைத்து வடிவங்களிலும் சதம் அடித்த ஐந்தாவது இந்தியராக கவனம் பெற்றுள்ள கில், அனைத்து வடிவங்களிலும் இந்தியாவுக்கு நம்பகமான வீரராக உள்ளார். ஆஸ்திரேலியாவுக்கு எதிரான 4 போட்டிகள் கொண்ட டெஸ்ட் தொடருக்கான இந்திய அணியில் கில் இடம்பெற்றுள்ளார். பிப்ரவரி 1, புதன்கிழமை அகமதாபாத்தில் நியூசிலாந்துக்கு எதிரான தொடரை தீர்மானிக்கும் இறுதி டி20 போட்டியில் இந்தியாவின் 168 ரன்கள் வெற்றிக்கு கில் முக்கிய பங்கு வகித்தார். ஸ்டார் ஸ்போர்ட்ஸ் பற்றிய ஒரு விவாதத்தின் போது, ஷுப்மான் கில் மூன்று வடிவங்களிலும் ஒரு தொடக்க வீரராக தனது இடத்தை உறுதிப்படுத்தினாரா என்று பதானிடம் கேட்கப்பட்டது.

அவர் எதிர்மறையாக பதிலளித்து விரிவாகக் கூறினார்: “மூன்று வடிவங்களில் அல்ல, இரண்டு வடிவங்களில். டெஸ்ட் போட்டிகளைப் பற்றி பேசுகையில், இக்கட்டான சூழ்நிலையில் ரன்களை குவித்து, இங்கிலாந்தில் ரன்களை குவித்து, அங்கு இந்தியாவுக்காக போட்டிகளை வென்ற இரண்டு தொடக்க வீரர்கள் உங்களிடம் உள்ளனர். முன்னாள் இந்திய ஆல்-ரவுண்டர் கே.எல். ராகுல் மற்றும் ரோஹித் ஷர்மா குறுகிய வடிவங்களில் அவரது அற்புதமான செயல்திறன் காரணமாக டெஸ்ட் கிரிக்கெட்டில் கில் இடத்தை இடமாற்றம் செய்ய முடியாது என்று கருதுகிறார். “கேஎல் ராகுல் மற்றும் ரோஹித் ஷர்மா இருக்கிறார்கள், திடீரென்று ஷுப்மான் கில் டி20 வடிவத்தில் ரன்களை அடிக்கிறார், நீங்கள் அவர்களை விட்டு விளையாட அனுமதிக்க முடியாது. உங்களுக்கு நிலைத்தன்மை தேவை.” என்று கூறியுள்ளார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *