அரசு ஊழியர்களின் திறனை வளர்ப்பதற்கான திட்டம் : நிர்மலா சீதாராமன் அறிவிப்பு

புதுடெல்லி: கர்மயோகி மிஷனின் கீழ், அரசு ஊழியர்களின் திறனை வளர்ப்பதற்கான திட்டங்களை மத்திய, மாநிலங்கள் மற்றும் யூனியன் பிரதேசங்கள் தயாரித்து செயல்படுத்தி வருவதாக நிதியமைச்சர் நிர்மலா சீதாராமன் தெரிவித்தார்.

பட்ஜெட் சமர்ப்பணத்தின் போது நிதியமைச்சர் இதனைத் தெரிவித்தார். இலட்சக்கணக்கான அரசு ஊழியர்களுக்கு அவர்களின் தரத்தை மேம்படுத்துவதற்கான கற்றல் வாய்ப்புகளை வழங்குவதற்கான IGOT கர்மயோகியின் அரசாங்க முன்முயற்சியை நிதி அமைச்சர் எடுத்துரைத்தார்.

வணிகத்தை எளிதாக்க 3,400 சட்ட விதிகளை பட்ஜெட் திருத்தியது. 42 மத்திய சட்டங்களைத் திருத்தும் ஜன் விஸ்வாஸ் மசோதாவையும் அரசாங்கம் அறிமுகப்படுத்தியது. ‘பொருளாதாரத்தின் திறனை கட்டவிழ்த்துவிட’ பல நடவடிக்கைகளை நிதியமைச்சர் முன்மொழிந்தார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *