‘அச்சம் என்பது இல்லையே’ படத்தில் சாண்ட்ரா ஜேம்ஸாக நடிக்கும் எமி ஜாக்சன்

தமிழில் ‘அச்சம் என்பது இல்லையே’ படத்தில் நடிகர் அருண் விஜய், இயக்குனர் விஜய்யுடன் இணையவுள்ளதாக தகவல் வெளியாகியுள்ளது. இந்த படத்தில் நிமிஷா சஜயன் மற்றும் எமி ஜாக்சன் ஆகியோர் முக்கிய வேடங்களில் நடித்துள்ளனர். செவ்வாயன்று எமியின் பிறந்தநாளை முன்னிட்டு தயாரிப்பாளர்கள் சமூக ஊடகங்களில் கேரக்டர் போஸ்டரை வெளியிட்டனர். இந்த படத்தில் சாண்ட்ரா ஜேம்ஸ் கதாபாத்திரத்தில் எமி நடிக்கிறார். இந்த போஸ்டரில் எமி ஜாக்சன் கைகளை கூப்பியபடி நேரடியாக கேமராவை பார்க்கிறார். அவர்கள் சட்டைகள், பிளேசர்கள் மற்றும் பேன்ட்களுடன் சாதாரண உடைகளை விளையாடுவதைக் காணலாம். 2018 ம் ஆண்டு வெளியான 2.0 படத்திற்கு பிறகு எமி மீண்டும் தமிழ் திரையுலகிற்கு வரவிருக்கும் படம் இதுவாகும் . மதராசப்பட்டினம் (2010) என்ற பீரியட் படத்தின் மூலம் இந்திய சினிமாவுக்கு நடிகையை விஜய் முதன்முதலில் அறிமுகப்படுத்தியிருந்தார் .

 

 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *