ஃபஹத் ஃபாசில் மற்றும் நஸ்ரியா மராகேச்சில் விடுமுறை கொண்டாட்டத்தில் உள்ளனர்

மலையாள திரைப்பட நடிகர் ஃபஹத் ஃபாசில் திரைப்படங்களில் இருந்து ஓய்வு எடுத்துக்கொண்டு தனது மனைவி நஸ்ரியா நசீமுடன் மராகேச்சிற்கு விடுமுறைக்கு சென்றார். நஸ்ரியா ஜோடி மராகேச்சில் காட்சிகள், உள்ளூர் உணவு மற்றும் பலவற்றை அனுபவிக்கும் சில அழகான படங்களை வெளியிட்டார். பவன் குமார் இயக்கிய ஹோம்பேல் பிலிம்ஸின் தூமம் படத்தின் படப்பிடிப்பை ஃபஹத் முடித்துவிட்டார், மேலும் அவரது அடுத்த படத்திற்கு முன் விடுமுறை எடுக்க இதுவே சரியான நேரம். இந்த ஆண்டு புஷ்பா 2 (தெலுங்கு) மற்றும் மாமன்னன் (தமிழ்) ஆகிய படங்களில் நடித்தார். திறமையான மலையாள நடிகர், லோகேஷ் கங்கராஜ் இயக்கிய கமல்ஹாசனின் விக்ரம் படத்தில் தனது நடிப்பின் மூலம் தேசியளவில் பெரும் வெற்றியைப் பெற்றார்.

 

 

 

 

 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *