விமானத்தின் போது ஊழியர்களிடம் அநாகரிகமாக நடந்து கொண்ட இத்தாலி பெண் ஒருவர் கைது

மும்பை: அபுதாபியில் இருந்து மும்பை வந்த விஸ்தாரா விமானத்தில் பயணிகளிடம் தவறாக நடந்து கொண்ட இத்தாலி பெண் ஒருவர் கைது செய்யப்பட்டார் . Paola Perucchio என்ற இத்தாலிய பெண் கைது செய்யப்பட்டார். எகானமி டிக்கெட்டை முன்பதிவு செய்த பெண், வணிக வகுப்பில் பயணிக்கச் சொன்னார். ஆனால் அந்த பெண்ணின் கோரிக்கையை கேபின் குழுவினர் மறுத்துவிட்டனர்.

இதனால் ஆத்திரமடைந்த அந்த பெண் கேபின் பணியாளர்களை தாக்கி எச்சில் துப்பியதாக புகார் எழுந்துள்ளது. அந்த பெண் ஆடைகளை அவிழ்த்துவிட்டு விமானத்தில் அரை நிர்வாணமாக நடந்துள்ளார். குடிபோதையில் தவறாக நடந்து கொண்டதாக ஊழியர்கள் அளித்த புகாரின் பேரில் மும்பை போலீசார் அந்த பெண்ணை கைது செய்தனர்.

பயணிகள் மற்றும் ஊழியர்களின் பாதுகாப்பை பாதிக்கும் சம்பவங்களுக்கு எதிராக கடுமையான நடவடிக்கை எடுக்கப்படும் என்று விஸ்தாரா ஏர்லைன்ஸ் செய்தித் தொடர்பாளர் தெரிவித்தார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *