வால்டேர் வீரையாவின் சக்சஸ் மீட்டில் உணர்ச்சிப்பூர்வமாக பேசிய ராம்சரண்

ஜனவரி 13 அன்று சங்கராந்தி வெளியீடாக உலகம் முழுவதும் வெளியான மெகா மாஸ் எண்டர்டெய்னர் ‘வால்டர் வீரையா’, எஸ்எஸ்ஆர் அல்லாத தெலுங்கு சாதனையை முறியடித்தது. மைத்ரி மூவி பேனரில் நவீன் யெர்னேனி மற்றும் ஒய் ரவிசங்கர் தயாரித்த வால்டர் வீரையா. பாக்ஸ் ஆபிஸில் புதிய சாதனைகளை படைத்து வருகிறது தயாரிப்பாளர்கள். மெகாஸ்டார் சிரஞ்சீவி, மாஸ் மகாராஜா ரவி தேஜா மற்றும் இயக்குனர் பாபி கொல்லி (கே.எஸ்.ரவீந்திரன்) இணைந்து ‘வால்டேர் வீரையா’ படத்தில் நடித்துள்ளனர். சமீபத்தில் , வாரங்கல் ஹன்மகொண்டாவில் உள்ள ‘வீரையா விஜய விஹாரத்தில்’ படத்தின் வெற்றி விழா கொண்டாடப்பட்டது. இந்த விழாவில் மெகா பவர் ஸ்டார் ராம் சரண் சிறப்பு விருந்தினராக கலந்து கொண்டார். வீரையா விஜய விகாரையில் ஏராளமான பார்வையாளர்கள் மற்றும் ரசிகர்கள் கலந்து கொண்டனர். விழாவில் மெகா ஸ்டார் சிரஞ்சீவி படக்குழுவினருக்கு விருதுகளை வழங்கினார். விழாவில் விருந்தினராக வந்திருந்த ராம் சரண் உணர்ச்சிகரமாக பேசி இருக்கிறார் .

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *