லாரிகள் ஒன்றுடன் ஒன்று மோதி 5 பேர் உயிரிழப்பு…!!!

மத்தியப் பிரதேச மாநிலம் புர்ஹான்பூர் மாவட்டத்தில் இன்று கரும்பு ஏற்றிச் சென்ற லாரி விவசாயத் தொழிலாளர்கள் மற்றும் அவர்களது குடும்பத்தினரை ஏற்றிச் சென்ற லாரி மீது மோதியது. இந்த விபத்தில் 2 பெண்கள், பெண்கள் உள்பட 5 பேர் உயிரிழந்தனர். மேலும், 9 பேர் காயமடைந்தனர். இந்த விபத்து இன்று பிற்பகல் தெட்டாலா – ஷேகுபுர வீதியில் இடம்பெற்றுள்ளது. இரண்டு லாரிகளும் நேருக்கு நேர் மோதி விபத்துக்குள்ளானது. இந்த விபத்தில் 12 மற்றும் 14 வயதுடைய இரண்டு சிறுமிகள், 32 வயதுடைய இரண்டு பெண்கள் மற்றும் 35 வயதுடைய ஆண் ஒருவர் உட்பட 5 பேர் சம்பவ இடத்திலேயே உயிரிழந்துள்ளனர். விபத்தையடுத்து, கரும்பு ஏற்றி வந்த லாரி டிரைவர் அங்கிருந்து தப்பியோடினார். காயமடைந்தவர்கள் அருகில் உள்ள மருத்துவமனைக்கு கொண்டு செல்லப்பட்டனர். இதுகுறித்து போலீஸார் வழக்குப் பதிவு செய்து விசாரணை நடத்தி வருகின்றனர்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *