ராட்சத சக்கரத்தில் தலைமுடி சிக்கியதால் 14 வயது சிறுமி காயம்

கர்நாடக மாநிலம் மாண்டியா மாவட்டத்தில் 14 வயது சிறுமியின் தலைமுடி ராட்சத சக்கரத்தில் சிக்கியதையடுத்து அவரது உச்சந்தலையில் இருந்து முடி பிடுங்கப்பட்ட சம்பவம் நடந்துள்ளது. பெங்களூருவை சேர்ந்த ஸ்ரீவித்யா (14) என்ற பெண்ணின் தலைமுடி ராட்சத சக்கரத்தில் பொருத்தப்பட்டிருந்த இரும்பு கம்பியில் சிக்கியது மற்றும் அவரது தலைமுடி உச்சந்தலையில் இருந்து துண்டிக்கப்பட்டது.

இச்சம்பவத்தைத் தொடர்ந்து சிறுமியின் உறவினர்கள் காவல் நிலையத்தில் புகார் அளித்தனர். ராட்சத ராட்டினத்தில் தலைமுடி சிக்கியதையடுத்து, ஸ்ரீவித்யா வலியால் அலறி துடித்ததாகவும், அவரது தலைமுடி உச்சந்தலையில் இருந்து வெட்டப்பட்ட போதிலும், அமைப்பாளர்கள் இயந்திரத்தை நிறுத்த மறுத்ததாகவும் அவர் புகாரில் தெரிவித்துள்ளார். ஆனால் இயந்திரத்தில் ஏற்பட்ட தொழில்நுட்பக் கோளாறால் விபத்து ஏற்பட்டதாக ஏற்பாட்டாளர்கள் விளக்கம் அளித்துள்ளனர்

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *