முதல் பத்தில் மூன்று இந்திய வீரர்கள்… ஜேசன் ராயும் சாதனை…!!!

தென்னாப்பிரிக்காவுக்கு எதிராக இங்கிலாந்து அணியின் தொடக்க ஆட்டக்காரர் ஜேசன் ராய் சிறப்பான ஆட்டத்தை வெளிப்படுத்தி சாதனை படைத்துள்ளார். முதல் ஒருநாள் போட்டியில் 91 பந்துகளில் 113 ரன்கள் எடுத்தார். இதன் மூலம் ராய் மூன்று இடங்கள் முன்னேறி 15வது இடத்தைப் பிடித்தார். அதேசமயம், பாகிஸ்தான் கேப்டன் பாபர் அசாம் முதலிடத்தில் உள்ளார். பாபருக்கு 887 ரேட்டிங் புள்ளிகள் உள்ளன. முதல் பத்து இடங்களில் மூன்று இந்திய வீரர்கள் உள்ளனர். இந்தியர்களில் சுப்மன் கில் முதலிடத்தில் உள்ளார்.

கில் ஆறாவது இடத்தில் உள்ளார். கில் 734 புள்ளிகள். இதற்கு அடுத்தபடியாக விராட் கோலி 727 புள்ளிகளுடன் ஏழாவது இடத்தில் உள்ளார். இந்திய கேப்டன் ரோகித் சர்மா 9வது இடத்தில் உள்ளார். ரோஹித் 719 புள்ளிகள் பெற்றுள்ளார். நியூசிலாந்து கேப்டன் கேன் வில்லியம்சன் மீண்டும் முதல் பத்து இடங்களுக்குள் இருப்பது குறிப்பிடத்தக்கது. மீதமுள்ள நிலைகள் மாறாமல் உள்ளன. பாபருக்குப் பின்னால் தென்னாப்பிரிக்காவைச் சேர்ந்த ராஸி வான் டெர் டுசென் (795). அணி வீரர் குயின்டன் டி காக் (750) மூன்றாவது. டேவிட் வார்னர் (747), இமாம்-உல்-ஹக் (740) நான்காவது மற்றும் ஐந்தாவது இடத்தில் உள்ளனர்.

ஆஸ்திரேலிய வீரர் ஸ்டீவன் ஸ்மித் (719) எட்டாவது இடத்தில் உள்ளார். வில்லியம்சன் (700) 10வது இடத்தில் உள்ளார். இங்கிலாந்து கேப்டன் ஜோஸ் பட்லர் 3 இடங்கள் முன்னேறி 26-வது இடத்தைப் பிடித்துள்ளார். டேவிட் மில்லர் ஒரு இடம் முன்னேறி 19வது இடத்தைப் பிடித்தார். இங்கிலாந்துக்கு எதிரான இரண்டாவது ஒருநாள் போட்டியில் சதம் அடித்த தென்னாப்பிரிக்க கேப்டன் குயின்டன் டி காக் 27 இடங்கள் முன்னேறி 49வது இடத்தை பிடித்துள்ளார்.

நீண்ட நாட்களாக காயத்தால் அவதிப்பட்டு வந்த இங்கிலாந்து வேகப்பந்து வீச்சாளர் ஜோஃப்ரா ஆர்ச்சர் மீண்டும் முதல் 35 ரன்களில் இடம் பிடித்துள்ளார்.ககிசோ ரபாடா ஒரு இடம் முன்னேறி 13வது இடத்தை பிடித்துள்ளார். ஆண்டிச் நோர்ஜே 13 இடங்கள் முன்னேறி 48வது இடத்தைப் பிடித்தார். நோர்ஜே இரண்டு போட்டிகளில் ஆறு விக்கெட்டுகளை வீழ்த்தினார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *