மகளின் சாதனையை எண்ணி பெருமைப்படும் ஆஷா சரத்…!!!

இங்கிலாந்தின் வார்விக் பல்கலைக்கழகத்தில் பட்டம் பெற்ற தனது மகளுக்கு ஆஷா சரத் வாழ்த்து தெரிவித்தார். நடிகையின் மூத்த மகள் உத்தரா பிசினஸ் அனலிட்டிக்ஸ் துறையில் முதுகலை முடித்துள்ளார். பொறியியலில் பட்டம் பெற்ற பிறகு, உத்தரா வணிக ஆய்வில் முதுகலைப் பட்டம் பெற்றார். “எனது சிறுவன் இங்கிலாந்தின் வார்விக் பல்கலைக்கழகத்தில் வணிகப் பகுப்பாய்வில் முதுகலைப் பட்டம் பெற்றதைப் பார்த்தபோது நான் மகிழ்ச்சியில் மூழ்கினேன். எப்போதும் நினைவில் கொள்ளுங்கள், நீங்கள் நம்புவதை விட நீங்கள் தைரியமானவர், நீங்கள் நினைப்பதை விட வலிமையானவர் மற்றும் புத்திசாலி. உங்களுக்குத் தெரிந்ததை விட நீங்கள் அதிகமாக நேசிக்கப்படுகிறீர்கள் என்பதை நினைவில் கொள்ளுங்கள். நாங்கள் உன்னை நேசிக்கிறோம். ஆஷா சரத் குறிப்பிட்டார். மிஸ் கேரளா 2021-ன் இரண்டாம் இடத்தைப் பிடித்த உத்தரா அம்மா, நடன மேடைகளில் சுறுசுறுப்பாக இருக்கிறார். மனோஜ் கானா இயக்கிய கெத்தா படத்தின் மூலம் நடிகராக அறிமுகமானார். உத்தராவுக்கு கடந்த அக்டோபர் மாதம் நிச்சயதார்த்தம் நடந்தது. ஆதித்யா மணமகன். இருவரும் கடந்த மார்ச் 18ம் தேதி திருமணம் செய்து கொண்டனர்.

 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *