பிளாஸ்டிக் சர்ஜரி குறித்து வெளிப்படையாக கூறிய சமீரா ரெட்டி…!!

சமீரா ரெட்டி இந்திய சினிமாவில் சிறந்த கதாபாத்திரங்களில் நடித்தவர். இப்போது பாலிவுட்டின் இருண்ட பக்கத்தைப் பற்றி திறந்துள்ளனர். தனது தொழில் வாழ்க்கையின் தொடக்கத்தில் தனது உடலை மாற்றிக் கொள்ளும்படி பலர் கேட்டதாகவும், ஆனால் அவர் மறுத்துவிட்டதாகவும் நடிகை கூறுகிறார். பத்து வருடங்களுக்கு முன்பு பாலிவுட் பிளாஸ்டிக் சர்ஜரிக்குப் பிறகுதான் இருந்தது. இது மூக்கு அல்லது எலும்பு அமைப்பை மாற்றுவதாகும். நான் எல்லா நேரத்திலும் ஒரு மார்பு திண்டு அணிய வேண்டியிருந்தது. இது வேலையின் ஒரு பகுதி என்று கூறப்பட்டது. அது ஒரு பைத்தியக்கார காலம்’; சமிரா கூறினார்.

பிளாஸ்டிக் சர்ஜரி குறித்து திரையுலகில் பலரும் வெளிப்படையாகக் கூறியதால், மார்பக அறுவை சிகிச்சை செய்து கொள்ளுமாறு அறிவுறுத்தப்பட்டதாக சமீரா கூறுகிறார். ஆனால் அது அவசியமா? ஒரு நடிகையாக செய்வது மதிப்புக்குரியதா? இதற்கெல்லாம் என்ன தேவை என்று யோசித்தேன். அதற்குப் பிறகு தான் முடிவெடுக்க முடியும் என மகிழ்ச்சியுடன் பதிலளித்துள்ளார். எனினும் இவ்வாறான சத்திரசிகிச்சைகளை மேற்கொள்பவர்களுக்கு எவ்வித ஆட்சேபனையும் இல்லை எனவும் சமீரா மேலும் தெரிவித்துள்ளார். அது அவர்களுக்கு மகிழ்ச்சியாக இருந்தால், அவர்களை வாழ விடுங்கள், அவர்களை வாழ விடுங்கள். அவர்களை நியாயந்தீர்க்க நாம் யார்?. என்று கூறினார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *