பிஎம் கேர்ஸ் நிதி பொதுப் பணம் அல்ல, பங்களிப்பாளர்களின் தகவல்கள் ஆர்டிஐயின் கீழ் வராது

கோவிட் தடுப்புக்காக உருவாக்கப்பட்ட பிஎம் கேர்ஸ் நிதி பொதுமக்களின் பணம் அல்ல என்று மத்திய அரசு தெரிவித்துள்ளது. எனவே, நிதிக்கு பங்களிப்பவர்களின் தகவல்கள் ஆர்டிஐயின் கீழ் வராது. இது தொடர்பாக பிரதமர் அலுவலகத்தில் உள்ள பிஎம் கேர்ஸ் நிதிக்கு பொறுப்பான துணை செயலாளர் டெல்லி உயர்நீதிமன்றத்தில் பிரமாண பத்திரம் தாக்கல் செய்தார்.

அறக்கட்டளை வெளிப்படைத்தன்மையுடன் செயல்படுகிறது. CAG ஆல் தயாரிக்கப்பட்ட குழுவிலிருந்து ஒரு பட்டய கணக்காளரால் கணக்குகள் முறையாக தணிக்கை செய்யப்பட்டு தணிக்கை செய்யப்படுகின்றன என்று பிரமாணப் பத்திரம் கூறுகிறது. மாலை. கேர்ஸ் நிதியத்தின் செயற்பாடுகளை வெளிப்படைத்தன்மையுடன் செயற்படுத்துவதற்காக பொது நிறுவனமாக பிரகடனப்படுத்துவதற்கான மனுவை பரிசீலித்த போதே பிரதமர் அலுவலகம் இதனைத் தெரிவித்துள்ளது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *