பாகிஸ்தான் அணியின் இயக்குநராக மிக்கி ஆர்தர் நியமிக்கப்பட் வாய்ப்பு

மிக்கி ஆர்தர் மற்றும் பிசிபி (பாகிஸ்தான் கிரிக்கெட் வாரியம்) இடையே ஒரு உடன்பாடு எட்டப்பட்டதாக செய்திகள் உள்ளன, ஆர்தர் பாகிஸ்தான்  அணிக்கு திரும்புவார், தலைமை பயிற்சியாளராக இல்லாமல் அணி இயக்குனராக இருப்பார் என்றும் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

வெளியேறிய பாகிஸ்தான் பயிற்சியாளர் சக்லைன் முஷ்டாக்கிற்கு பதிலாக அடுத்த பயிற்சியாளரை தேடும் முயற்சிகள் தொடர்வதாக பிசிபி அறிவித்த நிலையில், மூன்று வாரங்களுக்கு முன்பு, இரு தரப்பினருக்கும் இடையிலான பேச்சுவார்த்தைகள் முடிவடைந்தன.

ஆர்தருக்கு டெர்பிஷையருடன் நீண்டகால ஒப்பந்தம் இருந்ததாலும், அதை ரத்து செய்ய விரும்பாததாலும், அத்தகைய பதவி எவ்வாறு செயல்படும் என்பது குறித்து இரு தரப்பினரும் உடன்பாட்டை எட்ட முடியவில்லை. ஆனால், பிசிபி இடைக்காலத் தலைவர் நஜாம் சேத்தி, ஆர்தரை இன்னும் தேடி வருவதாக கடந்த வாரம் தெரிவித்தார். ஒரு ஒப்பந்தம் விரைவில் முடிவடையும் மற்றும் ஆர்தர் ஏப்ரல் 1 அன்று குழு இயக்குனராக பொறுப்பேற்க முடியும்

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *