பதான் படத்தின் ஆதிக்கம் ….. சமந்தாவின் சகுந்தலம் படத்தின் ரிலீஸ் ஒத்திவைக்கப்பட்டது

தென்னிந்திய நடிகை சமந்தா ரூத் பிரபுவின் சகுந்தலம் 2023ல் மிகவும் எதிர்பார்க்கப்பட்ட படங்களில் ஒன்றாகும். இந்த படம் பல மொழிகளில் பிப்ரவரி 17 ம் தேதி பிரமாண்டமாக வெளியிட திட்டமிடப்பட்டது. ஆயினும் , வெளியீட்டு திட்டத்தில் சிறிய மாற்றம் உள்ளது. இப்போது, ​​சகுந்தலம் திட்டமிட்ட தேதியில் திரையிடப்பட போவதில்லை . பீரியட் டிராமாவை தெலுங்கு, தமிழ் மற்றும் ஹிந்தி மொழிகளில் வெளியிட திட்டமிடப்பட்டது. ஆயினும் , இந்தி வெளியீடு பதானின் சாதனையில் இடையூறு வருத்தாமல் இருப்பதற்கு கடைசி நிமிட சலசலப்புகளை சந்தித்ததாகத் தெரிகிறது. குணசேகர் இயக்கிய சகுந்தலம் படம் 2டியுடன் 3டியிலும் வெளியாகவுள்ளது. சமீபத்தில் மணி சர்மா இசையமைத்துள்ள பாடல்களை படக்குழுவினர் வெளியிட்டுள்ளனர்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *