நியூசிலாந்துக்கு எதிரான இறுதி 20 ஓவர்… அதிரடி ஆட்டத்தால் 234 ரன்கள் குவித்த இந்திய அணி…!!!

இந்தியாவில் விளையாடி வரும் நியூசிலாந்து கிரிக்கெட் அணி, ரோஹித் சர்மா தலைமையிலான இந்திய அணிக்கு எதிரான ஒருநாள் தொடரை 0-3 என்ற கணக்கில் இழந்தது. இதையடுத்து 3 போட்டிகள் கொண்ட 20 ஓவர் தொடரில் கலந்து கொண்டனர். ராஞ்சியில் நடந்த முதல் போட்டியில் நியூசிலாந்து 21 ரன் வித்தியாசத்திலும், லக்னோவில் நடந்த 2வது போட்டியில் இந்தியா 6 விக்கெட் வித்தியாசத்திலும் வெற்றி பெற்றது. இந்தியா – நியூசிலாந்து அணிகள் மோதும் 3வது மற்றும் கடைசி 20 ஓவர் கிரிக்கெட் போட்டி குஜராத் மாநிலம் அகமதாபாத்தில் உள்ள நரேந்திர மோடி ஸ்டேடியத்தில் இன்று நடக்கிறது. இந்த போட்டிக்கு டாஸ் போடப்பட்டது. டாஸ் வென்ற இந்திய கேப்டன் ஹர்திக் பாண்டியா முதலில் பேட்டிங் தேர்வு செய்தார். அதன்படி இந்திய அணி முதலில் பேட்டிங் செய்தது.

தொடக்க ஆட்டக்காரர்களாக சப்மன் கில் மற்றும் இஷான் கிஷன் களமிறங்கினர். தொடக்கத்தில் இஷான் கிஷான் 1 ரன்னில் ஆட்டமிழந்தார். அடுத்து வந்த ராகுல் திரிபாதி அதிரடியாக விளையாடினார். கில் மற்றும் திரிபாதி இருவரும் இணைந்து பந்து வீசினர். சிறப்பாக விளையாடிய ராகுல் திரிபாதி 22 பந்துகளில் 44 ரன்கள் எடுத்தார். அடுத்து வந்த சூர்யகுமார் யாதவ் 24 ரன்களுடன் வெளியேறினார். பின்னர் களமிறங்கிய ஹர்திக் பாண்டியா மறுபுறம் கில் அரைசதத்தை கடந்தார். அதன்பிறகு அதிரடியாக மிரட்டி பந்துகளை சிக்ஸருக்கு பறக்கவிட்டார். கில் ஒரு பவுண்டரி மற்றும் ஒரு சிக்சர் அடித்து அசத்தலான சதம் அடித்தார். இது அவரது முதல் டி20 சதம். இறுதியில், 20 ஓவர்கள் முடிவில் இந்திய அணி 4 விக்கெட் இழப்புக்கு 234 ரன்கள் குவித்தது. சப்மான் கில் 63 பந்துகளில் 126 ரன்களுடன் (12 பவுண்டரி, 7 சிக்சர்) ஆட்டமிழந்தார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *