நானி நடித்த தசரா படத்தின் டீசர் வெளியானது

பான்-இந்தியா படமாக உருவான தசராவில் இதுவரை பார்த்திராத கதாபாத்திரத்தில் நானி நடிக்கிறார். நாயகி கீர்த்தி சுரேஷின் ஃபர்ஸ்ட் லுக் மற்றும் ‘தூம் தாம்’ பாடலை வெளியிட்டு, படத்தின் டீசர் நேற்று வெளியானது. நானியின் ஃபர்ஸ்ட் லுக் முதல் சமீபத்தில் வெளியான ‘தூம் தாம்’ பாடல் வரை அமோக வரவேற்பைப் பெற்றுள்ளதால் படக்குழுவினர் மகிழ்ச்சியில் உள்ளனர். ஸ்ரீ லக்ஷ்மி வெங்கடேஸ்வரா சினிமாஸ் பேனரில் சுதாகர் செருக்குரி இயக்கத்தில் ஸ்ரீகாந்த் ஒடேலா இயக்குநராக அறிமுகமாகிறார். நானி மற்றும் கீர்த்தி சுரேஷ் ஆகியோர் முக்கிய வேடங்களில் நடிக்கும் இப்படத்தில் சமுத்திரக்கனி, சாய் குமார் மற்றும் ஜரீனா வஹாப் ஆகியோர் முக்கிய வேடங்களில் நடித்துள்ளனர், சந்தோஷ் நாராயணன் இசையமைக்க, சத்யன் சூர்யன் ஒளிப்பதிவை ISC இல் கையாள்கிறார் .

 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *