நடிகை ஷீலு ஆபிரகாமின் ஆடம்பர வீட்டின் காட்சிகள் இணையத்தில் பகிரப்பட்டன

கடந்த சில ஆண்டுகளாக ஷீலு ஆபிரகாம் மலையாள சினிமாவில் நடிகையாகவும் தயாரிப்பாளராகவும் செயல்பட்டு வருகிறார். ‘வீகம்’ படத்தின் மூலம் தயாரிப்பாளராகவும் அறிமுகமானவர் ஷீலு.ஷீலுவின் கணவர் தயாரிப்பாளர் ஆபிரகாம் மேத்யூ. இணையத்தில் ஷீலுவின் ஹோம் டூர் வீடியோ இப்போது கவனத்தை ஈர்த்து வருகிறது. ஒரு தியேட்டர் முதல் உடற்பயிற்சி கூடம் வரை, வீட்டில் ஆடம்பரமான வசதிகள் உள்ளன. வீட்டிற்குள் லிப்ட் வசதியும் செய்யப்பட்டுள்ளது. லிப்ட் தான் தனது யோசனை என்றும், வயது வந்தவுடன் குழந்தைகளின் உதவியின்றி மாடிக்கு செல்ல திட்டமிட்டதாகவும் ஷீலு சொல்லுகிறார். வீப்பிங் பாய் படத்தின் மூலம் அறிமுகமானவர் ஷீலு. ஆனால் ஷீலுவின் கவனத்தை ஈர்த்தது ஷீ டாக்ஸி படம்தான். மங்லீஷ், கனல், புதிய சட்டம், ஆடு ஜீவிதம், புத்தன்பனம், பட்டாபிராமன், சுபராத்ரி, ஆல் மல்லு, ஸ்டார் என பல படங்களில் நடித்துள்ளார் ஷீலு. ‘ஆடுப்புலியாட்டம்’, ‘புதிய நியமம்’ ஆகிய படங்களின் மூலம் ரசிகர்களுக்கு நன்கு அறிமுகமானவர் ஷீலு.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *