தனது குடும்பத்துடன் கோவிலுக்கு சென்ற நடிகை அமலா பால்

தென்னிந்திய நடிகை அமலா பால் தனது பிஸியான ஷெட்யூலில் இருந்து ஓய்வு எடுத்து குடும்பத்துடன் பழனி கோவிலுக்கு போயிருக்கிறார் .நடிகை தனது தாய் மற்றும் சகோதரனின் மனைவியுடன் இருக்கும் படங்களை பகிர்ந்துள்ளார். அமலா பிரசாதம் மற்றும் மலர் மாலை அணிந்து நிற்கிறார். இதற்கு முன்னதாக ஆலுவாவில் உள்ள திருவைராணிகுளம் கோயிலுக்கு அமலா சென்றாலும் கோயிலுக்கு செல்ல அனுமதிக்கப்படவில்லை. அமலா வேறு மதத்தை சேர்ந்தவர் என்று சொல்லி அதிகாரிகள் தடை விதித்தனர். நடிகை கோவிலுக்கு வெளியில் இருந்து திரும்பிக் கொண்டிருந்தார். அடுத்தபடியாக மலையாளத்தில் அமலா நடித்த படங்கள் ரிலீசுக்கு தயாராகி வருகின்றன. விவேக் இயக்கத்தில் சமீபத்தில் வெளியான மலையாளப் படம் ‘டீச்சர்’. பி உன்னிகிருஷ்ணன் இயக்கிய மம்முட்டியின் ‘கிறிஸ்டோபர்’ மற்றும் பிருத்விராஜின் ‘ஆடுஜீவிதம்’ ஆகியவை ரிலீஸுக்குத் திட்டமிடப்பட்ட மற்ற படங்களில் அடங்கும்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *