சென்னை: ஆவடி அருகே விபசார தொழிலில் ஈடுபட்ட தரகர் கைது…

ஆவடி கமிஷனர் சந்தீப் ராய் ரத்தோர் உத்தரவின்படி, சென்னை ஆவடி அருகே ஒரு வீட்டில் விபச்சாரம் நடப்பதாக வந்த புகாரின் பேரில், விபச்சார தடுப்பு பிரிவு போலீஸ் இன்ஸ்பெக்டர் மல்லிகா சப்-இன்ஸ்பெக்டர் ரமேஷ் தலைமையில் தனிப்படை அமைக்கப்பட்டது.

ஆவடி அடுத்த கோயில்படகை பகுதியில் கண்காணிப்பு பணி. அப்போது கிடைத்த ரகசிய தகவலின்படி கோவில்பத்தக் சுதர்சனம் நகரில் உள்ள வீட்டில் விபத்து தடுப்பு பிரிவு போலீசார் திடீரென சோதனை நடத்தினர்.

அப்போது ஆந்திர மாநிலத்தை சேர்ந்த 42 வயது பெண் ஒருவர் விபச்சாரத்திற்காக அடைத்து வைக்கப்பட்டிருப்பது தெரியவந்தது. இதையடுத்து போலீசார் அந்த பெண்ணை அங்கிருந்து மீட்டனர். மேலும் பெண்ணுடன் விபச்சாரத்தில் ஈடுபட்ட சென்னை வேளச்சேரி ஓரணியம்மன் தெருவை சேர்ந்த கவியரசன் (44) என்பவரையும் போலீசார் கைது செய்தனர்.

பின்னர் இருவரும் பூந்தமல்லி கோர்ட்டில் ஆஜர்படுத்தப்பட்டு கவிராசனை புழல் சிறையில் அடைத்தனர். விபச்சாரத்தில் இருந்து மீட்கப்பட்ட பெண் சென்னை மயிலாப்பூரில் உள்ள அரசு மகளிர் காப்பகத்தில் ஒப்படைக்கப்பட்டார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *