கேப்டன் கூல் இவ்ளோ கோபப்படுவாரா?… திடுக்கிடும் விஷயங்களை கூறிய ஆர் ஸ்ரீதர்…!!!

மகேந்திர சிங் தோனியை உலகம் முழுவதும் கேப்டன் கூல் என்று அழைக்கிறார்கள், ஆனால் மஹி இவ்வளவு கோபப்படுகிறார் என்பதை நீங்கள் நம்ப மாட்டீர்கள். வெகு சிலருக்கே அதைக் கட்டுப்படுத்தும் சக்தி அவருக்கு மட்டுமே உண்டு. பல மன அழுத்த சூழ்நிலைகளின் போது தோனி தனது உணர்ச்சிகளை கட்டுக்குள் வைத்திருந்தார், ஆனால் ஒருமுறை ஏதோ நடந்தால், அவர் இந்திய அணி வீரர்களுக்கு கடுமையான எச்சரிக்கையை கொடுத்தார். உலகக் கோப்பை அணியில் இருந்து வீரர்களை வெளியேற்றுவது குறித்து தோனி கூறியிருந்தார். இதனை முன்னாள் பீல்டிங் பயிற்சியாளர் ஸ்ரீதர் தனது புத்தகத்தில் தெரிவித்துள்ளார்.

2014-ல் வீரர்கள் மீது தோனி மிகவும் கோபமாக இருந்தார் என்று ஆர் ஸ்ரீதர் தனது ‘கோச்சிங் அப்பால்’ புத்தகத்தில் வெளிப்படுத்தியுள்ளார். ஸ்ரீதர் புத்தகத்தில், ‘2014ல் வெஸ்ட் இண்டீஸுக்கு எதிராக டீம் இந்தியா ஒருநாள் தொடரை விளையாடிக்கொண்டிருந்தது. கோட்லாவில் இந்திய அணி வெற்றி பெற்றது. இந்திய அணி 7 விக்கெட்டுக்கு 263 ரன்கள் மட்டுமே எடுத்தது. பதிலுக்கு பேட்டிங் செய்த மேற்கிந்திய தீவுகள் அணி 215 ரன்களுக்கு சுருண்டது. இந்தப் போட்டியில் இந்திய வீரர்களின் பீல்டிங் மிகவும் மோசமாக இருந்தது.

போட்டி முடிந்ததும், தோனி டிரஸ்ஸிங் ரூமில் ஒட்டுமொத்த அணிக்கும் வகுப்பு எடுத்ததாக ஆர் ஸ்ரீதர் தெரிவித்தார். ஸ்ரீதரின் கூற்றுப்படி, ஒரு வீரர் தனது பீல்டிங் மற்றும் உடற்தகுதி தரத்தை பூர்த்தி செய்யாவிட்டால், அவர் உலகக் கோப்பை அணியில் இடம் பெற மாட்டார் என்று தோனி கூறினார். தோனி ODI மற்றும் T20 வடிவங்களில் பீல்டிங் செய்வதில் மிகவும் தீவிரமாக இருந்தார், மேலும் எப்போதும் தனது அணியில் சிறந்த தரமான பீல்டர்களை மட்டுமே விரும்பினார். மேற்கிந்திய தீவுகளுக்கு எதிரான வெற்றிக்குப் பிறகும், தோனி தனது அணியின் பலவீனத்தை மதிப்பிட்டார். தோனி தனது அணி வெற்றி பெற வேண்டும் என்று கூறியிருந்தார், ஆனால் அவர் தனது திறமைக்கு ஏற்றவாறு விளையாடவில்லை. போட்டியில் தோற்றிருக்கலாம் என்றார்.

ஆர் ஸ்ரீதர் தனது புத்தகத்தில் தோனியைப் பற்றி பல பெரிய விஷயங்களை வெளிப்படுத்தியுள்ளார். 2016-ம் ஆண்டு விராட் கோலி கேப்டனாக வருவதற்கு மிகவும் ஆர்வமாக இருந்த காலகட்டம் இருந்ததாக ஸ்ரீதர் தனது புத்தகத்தில் எழுதியுள்ளார். ஒயிட் பால் கிரிக்கெட்டிலும் கேப்டனாக வேண்டும் என்பது போன்ற விஷயங்களை அவர் கூறினார். அப்போது ரவி சாஸ்திரி அவரை அழைத்து, பார் விராட், தோனி உங்களுக்கு டெஸ்ட் அணியின் கேப்டன் பதவியை கொடுத்துள்ளார். அதை நீங்கள் மதிக்க வேண்டும். சரியான நேரத்தில் அவர் உங்களுக்கு ODI மற்றும் T20 வடிவத்தின் கேப்டன் பதவியையும் வழங்குவார். அதுவரை அவர்களை மதிக்க வேண்டும். கேப்டன் பதவிக்குப் பின் ஓட வேண்டிய அவசியமில்லை.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *