காரில் ரூ.3 கோடி பறிமுதல்… அதிரடி காட்டிய போலீசார்…!!!

ராஜஸ்தானில் இருந்து குஜராத் நோக்கி சென்ற காரில் ரூ.3 கோடி பறிமுதல் செய்யப்பட்டுள்ளதாக போலீசாருக்கு கிடைத்த தகவலில் தெரியவந்துள்ளது. உண்மையில், ராஜஸ்தானின் அபு சாலையில் உள்ள ரிக்கோ காவல் நிலையப் பகுதியின் மாவல் சௌகியில் முற்றுகையின் போது வாகனச் சோதனை மேற்கொள்ளப்பட்டது.

இதற்கிடையில், பஞ்சாப் எண் கொண்ட க்ரெட்டா காரில் இளைஞர் அமர்ந்திருப்பதை பணியில் இருந்த சப்-இன்ஸ்பெக்டர் அம்ரா ராம் பார்த்தார். பணியில் இருந்த குழுவினர், காரில் இருந்தவர்களை சந்தேகத்திற்கு இடமான வகையில் கண்டறிந்து, அவர்களிடம் இருந்து விவரம் பெற்று காரை சோதனை செய்தனர். வாகன சோதனையின் போது, அம்ராராம் மற்றும் அவரது குழுவினர், காரில் முன் இருக்கைக்கு அடியில் செய்யப்பட்ட பிரத்யேக பகிர்வில் மறைத்து வைக்கப்பட்டிருந்த கரன்சி நோட்டுகளின் மூட்டைகளை கண்டுபிடித்தனர். காரில் இருந்து பணம் எடுக்கப்பட்டு இயந்திரம் மூலம் எண்ணப்பட்டது. கணக்கில் மீட்கப்பட்ட தொகை 3 கோடியே 95 ஆயிரம்.

இவ்வளவு பெரிய தொகையை மீட்ட போலீசார், வாகன ஓட்டிகளை காவலில் எடுத்து விசாரிக்க தொடங்கி, உயர் அதிகாரிகளுடன் சேர்ந்து வருமான வரித்துறைக்கு தகவல் கொடுத்தனர். விசாரணையில், காரில் இருந்த இரு இளைஞர்களும் தாங்கள் குஜராத் மாநிலம் படான் பகுதியைச் சேர்ந்தவர்கள் என்றும், உதய்பூரில் இருந்து அகமதாபாத்துக்கு இந்தத் தொகையை எடுத்துச் செல்வதாகவும் போலீஸாரிடம் தெரிவித்தனர். CrPC 102 இன் கீழ் காரில் இருந்து மீட்கப்பட்ட தொகையை போலீசார் கைப்பற்றினர் மற்றும் குற்றம் சாட்டப்பட்ட ஜிக்னேஷ் மற்றும் கௌஷிக் இருவரையும் CrPC 109/51 இன் கீழ் கைது செய்து விசாரணையை தொடங்கினர்.

ராஜஸ்தான்-குஜராத் எல்லையில் உள்ளதால், சந்தேகத்திற்கிடமான வாகனங்கள் கடத்தல் மற்றும் பிற சந்தேகத்திற்குரிய செயல்களை தடுக்க தனிப்படை அமைத்து தொடர்ந்து கண்காணிக்கப்பட்டு வருகிறது என்பதை தெரிவித்துக் கொள்கிறோம். சில மாதங்களுக்கு முன், இப்பகுதியில், ஹவாலா கடத்தல் போன்ற பெரும் தொகையை போலீசார் பிடித்தனர்.இதில் பல கோடி மதிப்பிலான பணத்தை போலீசார் மீட்டனர்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *