கரூரில் மதுவிற்ற 15 பேர் கைது…

கரூர்: கரூர் மாவட்டத்தின் பல்வேறு பகுதிகளில் மதுபாட்டில்களை பதுக்கி அதிக விலைக்கு விற்பனை செய்வதாக  போலீஸாருக்கு பல்வேறு புகார்கள் வந்தன. இதையடுத்து மாவட்டத்தின் பல்வேறு பகுதிகளில் போலீசார் நேற்று அதிரடி சோதனை நடத்தினர்.

இதில், தரகம்பட்டியைச் சேர்ந்த கோபால கிருஷ்ணன் (வயது 50), கடவூரைச் சேர்ந்த பழனியப்பன் (40), புதூரைச் சேர்ந்த பொன்னுச்சாமி (71), ஒதியப்பட்டியைச் சேர்ந்த சின்னத்துரை (46), மண்மங்கலத்தைச் சேர்ந்த பிரியா (44), குமாரமங்கலம், வீரமலையைச் சேர்ந்த சாமிகண்ணு (44), புதுப்பாளையத்தைச் சேர்ந்த சாமிகண்ணு (44). (56), மணவாடியைச் சேர்ந்த அகுராஜ் (42), வெங்கமேட்டைச் சேர்ந்த மாணிக்கம் மலை (53), வீரராக்கியத்தைச் சேர்ந்த ஆசத்தம்பி (57), மணவாசியைச் சேர்ந்த சத்யா (45), கிருஷ்ணராயபுரத்தைச் சேர்ந்த மருதநாயகம் (73), மண்மங்கலத்தைச் சேர்ந்த வில்தயா தேவன் (60), குணசேகரன்.

பாளையம். . தும்பிவாடியைச் சேர்ந்த (54), ரங்கநாதன் (60) ஆகிய 15 பேரை கைது செய்தனர். மேலும் அவர்களிடம் இருந்து 131 மதுபாட்டில்கள் மற்றும் 5 லிட்டர் சாராயம் பறிமுதல் செய்யப்பட்டது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *