‘கடவுள் எல்லோருக்குமானவர்’ ….சபரிமலை பெண்கள் நுழைவு குறித்து நடிகை ஐஸ்வர்யா ராஜேஷ் தெரிவித்த கருத்து

நடிகை ஐஸ்வர்யா ராஜேஷ் தமிழில் தனது நடிப்பு திறமை மற்றும் அணுகுமுறையால் குறிப்பிடத்தக்க வரவேற்பை பெற்றுள்ளார் . ஐஸ்வர்யா ராஜேஷ் தனது அடுத்த படமான தி கிரேட் இந்தியன் கிச்சன் படத்தின் ப்ரோமோஷனின் போது, ​​சபரிமலை பெண்கள் நுழைவு குறித்து தனது கருத்தை தெரிவித்தார்.’கடவுள் அனைவருக்கும். கடவுளின் பார்வையில் ஆண் பெண் வேறுபாடு இல்லை. கோயில் வளாகத்துக்குள் யாரை அனுமதிக்கக் கூடாது என்பதில் கடவுள் பாகுபாடு காட்டுவதில்லை என்று ஐஸ்வர்யா கருத்து தெரிவித்துள்ளார். இத்தகைய சட்டங்கள் மனிதனால் உருவாக்கப்பட்ட சட்டங்கள் மட்டுமே. சபரிமலையில் மட்டுமின்றி, எந்த ஒரு கோவிலின் குலதெய்வமும், ஒரு குறிப்பிட்ட பிரிவினரின் புனித பூமிக்குள் நுழைவதால் தொந்தரவு ஏற்படாது என்றும் ஐஸ்வர்யா கூறினார். மேலும் ஒருவர் என்ன சாப்பிட வேண்டும், ஒரு பக்தன் தூய்மையானவனா இல்லையா என்பதற்கான விதிகளை கடவுள் உருவாக்கவில்லை என்றும் ஐஸ்வர்யா ராஜேஷ் கூறினார். மாதவிடாய் காலத்தில் பெண்கள் எந்த கோயிலிலும் நுழைவதை கடவுள் ஒருபோதும் தடை செய்வதில்லை என்று ஐஸ்வர்யா ராஜேஷ் கூறினார். மனிதனால் உருவாக்கப்பட்ட இந்த கட்டுப்பாடுகளுக்கும் கடவுளுக்கும் எந்த தொடர்பும் இல்லை என்று தான் நம்புவதாக ஐஸ்வர்யா ராஜேஷ் தெரிவித்துள்ளார் .

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *