எலும்பு முறிவு ஏற்பட்டாலும் பேட்டிங் செய்து அசத்தும் ஹனுமா விஹாரி…!!!

ஆந்திரப் பிரதேச கேப்டன் ஹனுமா விஹாரி கையில் எலும்பு முறிவு ஏற்பட்டாலும் அணிக்காக பேட்டிங் செய்யத் திரும்பினார். கையில் எலும்பு முறிவு ஏற்பட்ட போதிலும், அவர் புதன்கிழமை மத்தியப் பிரதேசத்திற்கு எதிரான ரஞ்சி கோப்பை காலிறுதிப் போட்டியில் விளையாடினார். ஆட்டத்தின் முதல் நாள் பேட்டிங் செய்யும் போது அவேஷ் கானின் பந்தில் விஹாரி அடிபட்டார். பின்னர் காயத்துடன் ஓய்வு பெற்று மைதானத்தை விட்டு வெளியேறினார். ஸ்கேன் செய்து பார்த்ததில் மணிக்கட்டில் காயம் இருப்பது தெரியவந்துள்ளது.

காயம் ஏற்பட்டாலும் களம் திரும்பிய ஹனுமா விஹாரி, மறுநாள் களமிறங்காமல் களமிறங்கினார். பிரித்விராஜ் யாரா ஆட்டமிழந்த பிறகு ஹனுமா விஹாரி பேட்டிங் செய்ய வந்தார். யாரா வெளியேற்றப்பட்ட ஒன்பதாவது வீரர் ஆவார். விஹாரி வலது கையால் பேட் செய்கிறார், ஆனால் மணிக்கட்டில் ஏற்பட்ட காயம் காரணமாக இடது கையால் பேட்டிங் செய்தார். இதில் அவரும் இரண்டு பவுண்டரிகள் அடித்து இரண்டாவது செஷனின் முடிவில் 56 பந்துகளில் 27 ரன்கள் எடுத்தார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *