எதிர்கால இந்திய சூப்பர்ஸ்டார் இவர்தான்… அனில் கும்ப்ளே உறுதி…!!!

இளம் கிரிக்கெட் வீரர்கள் அர்ஷ்தீப் சிங்கும், இஷான் கிஷனும் இந்திய கிரிக்கெட்டின் எதிர்கால நட்சத்திரங்களாக மாறுவார்கள் என்று கிரிக்கெட் ஜாம்பவான் அனில் கும்ப்ளே கூறினார். இருவரும் வளர்ந்து வரும் விதத்தைப் பாராட்டினார். ஐபிஎல் தொடரில் அர்ஷ்தீப் பஞ்சாப் கிங்ஸ் அணிக்காக விளையாடி வருவது தெரிந்ததே. கடந்த சீசன் வரை பஞ்சாப் அணியின் இயக்குநராக அனில் கும்ப்ளே இருந்தார். மிகக் குறுகிய காலத்தில் அர்ஷ்தீப் முக்கிய வேகப்பந்து வீச்சாளராக மாறியது ஆச்சரியமாக இருக்கிறது என்று கும்ப்ளே கூறினார். அர்ஷ்தீப் கடந்த ஆண்டு ஆசிய கோப்பை மற்றும் டி20 உலகக் கோப்பையில் முக்கிய பந்துவீச்சாளராக ஆனார். அர்ஷ்தீப் உடன் பணிபுரிந்தார்.

இந்திய அணிக்காக அவர் வளர்ந்து வரும் விதம் அற்புதமானது. எதிர்காலத்தில் அவர் இந்திய பந்துவீச்சின் சூப்பர் ஸ்டாராக வருவார்” என்று கும்ப்ளே கூறினார். கடந்த ஜூலை மாதம் டி20 போட்டியில் அறிமுகமான அர்ஷ்தீப் 25 போட்டிகளில் 39 விக்கெட்டுகளை வீழ்த்தினார். மூன்று ஒருநாள் போட்டிகளில் மட்டும் விளையாடிய அர்ஷ்தீப் ஒரு விக்கெட் கூட எடுக்கவில்லை. இளம் வீரர் இஷான் கிஷான் திறமையான பேட்ஸ்மேன் என்றும், எதிர்காலத்தில் நிச்சயம் உச்சத்துக்கு செல்வார் என்றும் கும்ப்ளே நம்புகிறார். பேட்டிங்கில் இஷான் கிஷன் அசத்துகிறார். வரும் வாய்ப்புகளைப் பயன்படுத்திக் கொள்ள முயற்சிக்கிறார்.

அதனால்தான் அவர் எதிர்கால சூப்பர் ஸ்டாராகவும் வளருவார், ”என்று அவர் வெளிப்படுத்தினார். ஆனால் கும்ப்ளேவின் கருத்துக்கு மாறாக முன்னாள் விக்கெட் கீப்பர் பார்த்தீவ் படேல் மேலும் இருவரை தேர்வு செய்துள்ளார். திலக் வர்மாவை நோக்கி உம்ரான் மாலிக் திரும்பினார். திலக் வர்மாவுக்கு தலைவராகும் திறன் உள்ளது என்றார். உம்ரானின் பந்துவீச்சு மிக வேகமாக உள்ளது. அவர் ஏற்கனவே இந்தியாவுக்காக விளையாடி வருகிறார். சூப்பர் ஸ்டாராகவும் மாறுகிறார். பேட்டிங்கில் திலக் வர்மாவுக்கே எனது வாக்கு. கடந்த சில வருடங்களாக அவரது நடிப்பை பாருங்கள். பேட்டிங் மட்டுமல்ல. எதிர்காலத்தில் அணியை வழிநடத்தும் திறனும் அவருக்கு உள்ளது,” என்றார் படேல்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *