உறங்க இடம் தேடி அலைந்த இரவுகளை நினைவுகூரும் அனுராக் காஷ்யப்…!!

இயக்குனர் அனுராக் காஷ்யப் முதன்முறையாக மும்பையில் தனது அனுபவங்களை பகிர்ந்து கொண்டார். உறங்க இடம் தேடி அலைந்த இரவுகளையும் சில இடங்களில் இறக்கி விடப்பட்டதையும் கூறினார். தனது முதல் படம் தோல்வியடைந்ததாகவும், பின்னர் குடிப்பழக்கம் மற்றும் மன உளைச்சலுக்கு ஆளானதாகவும் கூறினார். தொடர்ந்து மது அருந்தியபோது கட்டுப்பாட்டின்றி மனைவி அவரை வீட்டை விட்டு வெளியேற்றியதாக அனுராக் காஷ்யப் தெரிவித்துள்ளார். Mashable India’s Bombay Journey நிகழ்ச்சியில் கலந்து கொண்டு பேசும் போதே அவர் மேற்கண்டவாறு கூறினார். ‘அப்போது ஜூஹு சர்க்கிளுக்கு நடுவில் ஒரு தோட்டம் இருந்தது. சிக்னல்கள் ஏதுமில்லாத ரவுண்டானா இருந்தது. அப்போது நான் அங்கேயே தூங்குவது வழக்கம். ஆனால் சில சமயங்களில் அங்கிருந்து வெளியேற்றப்படுகிறோம்.

பின்னர் வெர்சோவா இணைப்புச் சாலைக்குச் செல்லவும். பெரிய நடைபாதை உள்ளது. மக்கள் அங்கு வரிசையாக தூங்குவார்கள். ஆனால் அங்கே படுக்க 6 ரூபாய் கொடுக்க வேண்டும். அதற்கான பணம் கூட என்னிடம் இல்லை. என்னுடைய முதல் படம் பஞ்ச் நிறுத்தப்பட்டது. இரண்டாவது படமான பிளாக் ஃப்ரைடே, ரிலீஸுக்கு ஒரு நாள் முன்னதாகவே தோல்வியைத் தழுவியது. இதனால் அறையை பூட்டிவிட்டு மது அருந்த தொடங்கினார். ஒன்றரை வருடங்கள் எந்த கட்டுப்பாடும் இல்லாமல் குடித்தார். அதனுடன், ஆர்த்தி (முன்னாள் மனைவி ஆர்த்தி பஜாஜ்) வீட்டை விட்டு வெளியேற்றப்பட்டார். என் மகளுக்கு நான்கு வயதுதான் ஆகிறது. அவை கடினமான காலங்கள். பிறகு மன உளைச்சலுக்கு ஆளானேன்’ என்றார் அனுராக் காஷ்யப்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *