இந்திரா காந்தி மற்றும் ராஜீவ் காந்தி மரணம் குறித்து உத்தரகாண்ட் அமைச்சர் கணேஷ் ஜோஷி புதிய அறிக்கை

முன்னாள் பிரதமர்கள் இந்திரா காந்தி மற்றும் ராஜீவ் காந்தி மரணம் குறித்து உத்தரகாண்ட் அமைச்சர் கணேஷ் ஜோஷி வித்தியாசமான அறிக்கை ஒன்றை தெரிவித்துள்ளார். ராஜீவ் மற்றும் இந்திரா விபத்தில் இறந்ததாகவும், அவர்களை யாரும் கொல்லவில்லை என்றும் அமைச்சர் கூறினார். தியாகி என்பது காந்தி குடும்பத்தின் ஏகபோக உரிமை அல்ல என்று வேளாண்மைத் துறை அமைச்சருமான கணேஷ் ஜோஷி கூறினார்.

“ராகுல் காந்தியின் அறிவுத்திறனை இழந்ததற்காக நான் வருந்துகிறேன். தியாகி என்பது காந்தி குடும்பத்தின் ஏகபோகம் அல்ல. பகத்சிங், சாவர்க்கர், சந்திரசேகர் ஆசாத் ஆகியோர் இந்தியாவின் சுதந்திரத்திற்காக தியாகிகள். ஆனால் காந்தி குடும்பத்தைச் சேர்ந்தவர்களுக்கு நடந்தது வெறும் விபத்து. விபத்துக்களுக்கும் முக்தியைக் காண்பதற்கும் வித்தியாசம் இருக்கிறது’.. ஜோஷி தெளிவுபடுத்தினார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *