இந்திய சினிமாவின் மிகப்பெரிய பிளாக்பஸ்டர்… பதான் குறித்து ஆலியா பட்

பாலிவுட்டின் கிங் கான் அதாவது ஷாருக்கானின் படம் பதான் எங்கும் விவாதிக்கப்படுகிறது. பாக்ஸ் ஆபிஸில் படம் ஒன்றன் பின் ஒன்றாக சாதனைகளை முறியடித்துள்ள நிலையில், உலகம் முழுவதும் பாராட்டுகள் குவிந்து வருகின்றன. இதற்கிடையில், நடிகைகள் ஆலியா பட் மற்றும் வருண் தவான் ஆகியோர் பதான் படத்தின் பாக்ஸ் ஆபிஸ் வெற்றி குறித்து தங்கள் எதிர்வினையை பகிர்ந்து கொண்டனர். அதே நேரத்தில், நடிகை ஆலியா பட் பதானின் பிரம்மாஸ்திராவின் பாக்ஸ் ஆபிஸ் வசூலைக் கடந்தது குறித்தும் பேசியுள்ளார்.

நேற்று மாலை Zee Cine Awards 2023 பத்திரிக்கையாளர் சந்திப்பில், வருண் தவானுடன் ஆலியா பட் பிரம்மாஸ்திராவின் பாக்ஸ் ஆபிஸ் சாதனையை பதான் முறியடித்ததைப் பற்றி ஊடகங்கள் கேட்டனர், அதற்கு நடிகை பதிலளித்தார், “எங்களிடம் அவ்வளவு ஆக்ரோஷம் இல்லை என்று நான் நினைக்கிறேன். -தினமும் உழைத்து எங்கள் கனவை வாழ்வதற்கு மிகவும் நன்றியுள்ளவர்களாக இருக்கிறோம். நாங்கள் பார்வையாளர்களைச் சேர்ந்தவர்கள் என்று நாங்கள் நம்புகிறோம், பார்வையாளர்கள் எங்களைப் பற்றி என்ன வேண்டுமானாலும் சொல்ல முடியும். அவர்களை மகிழ்விக்கும் வரை எங்களின் சிறந்த நடிப்பை வெளிப்படுத்துவோம்.

பதானைப் பற்றி நடிகை பேசுகையில், “ஒரு துறையில் இருப்பதால், பதான் போன்ற ஒரு படம் வெறும் பிளாக்பஸ்டர் மட்டுமல்ல, இந்திய சினிமாவின் மிகப்பெரிய பிளாக்பஸ்டர் என்பதில் நாங்கள் மிகவும் மகிழ்ச்சியடைகிறோம். பதான் போன்ற படத்தை அனைவரும் கண்டிப்பாக பார்க்க வேண்டும் என்று நினைக்கிறேன். இதற்கு காலங்கள் கைதட்ட வேண்டும். இந்த தருணங்களுக்கு நாங்கள் நன்றியுள்ளவர்களாக உணர்கிறோம், இது தொடர்ந்து நடக்க வேண்டும். மேலும், “ஒவ்வொரு படமும் ஒவ்வொரு படத்தின் சாதனையை முறியடிக்க வேண்டும். நான் அதில் மிகவும் மகிழ்ச்சியடைகிறேன்.

ரன்பீர் கபூரைத் தவிர அமிதாப் பச்சன், நாகார்ஜுனா மற்றும் மௌனி ராய் போன்ற நடிகர்களைக் கொண்டிருந்த பிரம்மாஸ்திரா பாகம் ஒன்று: ஷிவா படத்தில் அலியா பட் கடைசியாகப் பார்த்தார் என்பதை உங்களுக்குச் சொல்வோம். அதே நேரத்தில், இந்த படம் பாக்ஸ் ஆபிஸில் உலகம் முழுவதும் ₹ 425 கோடிகளுக்கு மேல் வசூலித்தது. பதான் ஒரே வாரத்தில் உலகம் முழுவதும் 640 கோடிகளை சம்பாதித்துள்ளார். அதன் வருமானம் இன்னும் நடந்து கொண்டிருக்கும் போது. ஷாருக்கான் மற்றும் ஆலியா பட் படம் பற்றி பேசுகையில், இருவரும் டியர் ஜிந்தகி படத்தில் ஒன்றாகக் காணப்பட்டனர். இருப்பினும், படத்தின் மேஜிக் பாக்ஸ் ஆபிஸில் வேலை செய்ய முடியவில்லை.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *