இங்கிலாந்து ஆல்ரவுண்டர் டெஸ்ட் கிரிக்கெட்டில் இருந்து காலவரையற்ற ஓய்வு…!!!

இங்கிலாந்து ஆல்ரவுண்டர் டாம் கர்ரன் டெஸ்ட் கிரிக்கெட்டில் இருந்து காலவரையற்ற ஓய்வு எடுத்துள்ளார். மட்டுப்படுத்தப்பட்ட ஓவர் கிரிக்கெட்டில் தொடர்ந்து விளையாடப் போவதாகவும், ஆனால் டெஸ்ட் கிரிக்கெட்டில் இருந்து ஓய்வு எடுப்பதாகவும் டாம் குர்ரன் தெரிவித்துள்ளார். தற்போது துபாயில் நடைபெற்று வரும் சர்வதேச டி20 லீக்கில் குர்ரன் விளையாடி வருகிறார்.

டாம் கர்ரன் டெஸ்ட் கிரிக்கெட்டில் இருந்து ஓய்வு பெறுவதற்கான காரணத்தையும் கூறினார். உடல் மற்றும் மனரீதியான காரணங்களால் கரண் டெஸ்ட் கிரிக்கெட்டில் இருந்து காலவரையற்ற ஓய்வு எடுத்து வருகிறார். கரண் டெஸ்ட் கிரிக்கெட்டில் விளையாடுவதற்கு முழு தகுதியுடன் இருப்பதாக உணர்ந்த பின்னரே ஃபார்மட்டுக்கு திரும்புவார். குர்ரன் கவுண்டி கிரிக்கெட்டில் சர்ரேக்காக விளையாடுகிறார், ஆனால் இப்போது அவர் கவுண்டி கிரிக்கெட்டிலும் விளையாட மாட்டார். இந்த தகவலை வழங்கிய டாம் குர்ரன், “இது அணிக்கு நல்ல செய்தி அல்ல. ஆனால் சர்ரே அணியின் இயக்குநர்கள் மற்றும் ரசிகர்களின் புரிதலுக்கு நான் நன்றியுள்ளவனாக இருக்கிறேன். இது முன்னாள் சொந்த அணி. அப்போதுதான் எனது முடிவை அணி புரிந்து கொள்ளும்.

டாம் குரனின் கேரியரைப் பொறுத்தவரை, அவர் இதுவரை இரண்டு டெஸ்ட் போட்டிகளில் மட்டுமே விளையாடியுள்ளார். அவர் டிசம்பர் 2017 இல் ஆஸ்திரேலியாவுக்கு எதிராக தனது டெஸ்ட் அறிமுகமானார். 2018 இல், அவர் ஆஸ்திரேலிய அணிக்கு எதிராக தனது வாழ்க்கையில் இரண்டாவது மற்றும் கடைசி போட்டியை விளையாடினார். இந்த இரண்டு டெஸ்டிலும் கரண் மொத்தம் 66 ரன்கள் எடுத்தார் மேலும் இரண்டு விக்கெட்டுகளை மட்டுமே எடுக்க முடிந்தது. டெஸ்ட் வடிவத்தைத் தவிர, கரன் இங்கிலாந்துக்காக 28 ஒருநாள் மற்றும் 30 டி20 சர்வதேசப் போட்டிகளில் விளையாடியுள்ளார்.

துபாயில் நடைபெற்று வரும் சர்வதேச லீக் டி20 போட்டியில் டாம் குர்ரன் டெசர்ட் வைப்பர்ஸ் அணிக்காக விளையாடி வருகிறார். இந்த லீக்கிற்கு பிறகு கரண் பாகிஸ்தானுக்கு சுற்றுப்பயணம் மேற்கொள்கிறார். பாகிஸ்தான் சூப்பர் லீக்கில் டாம் குர்ரானும் விளையாடுவார். இந்தியன் பிரீமியர் லீக் அதாவது ஐபிஎல் உலகின் பணக்கார கிரிக்கெட் லீக் என்று அறியப்படுகிறது. டாம் கரன் இதுவரை ஐபிஎல் தொடரில் கொல்கத்தா நைட் ரைடர்ஸ், ராஜஸ்தான் ராயல்ஸ் மற்றும் டெல்லி கேப்பிடல்ஸ் அணிகளுக்காக விளையாடியுள்ளார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *