அறுவை சிகிச்சைக்குப் பிறகு, சிறுமிக்கு உள்ளே உறுப்புகள் இல்லை, பிளாஸ்டிக் பைகள் மட்டுமே; பின்னர் சிறுமி இறந்தது பெரும் மர்மம்

அறுவை சிகிச்சையின் போது, ​​15 வயது சிறுமி உறுப்புகள் அகற்றப்பட்டு, பிளாஸ்டிக் கேரி பேக்குகள் நிரப்பப்பட்டதாக, குடும்பத்தினர் புகார் அளித்துள்ளனர். அறுவைசிகிச்சைக்குப் பிறகு சிறுமி இறந்ததையடுத்து குடும்பத்தினர் இந்தக் குற்றச்சாட்டை முன்வைத்தனர்.

இந்த குற்றச்சாட்டை தொடர்ந்து டெல்லி போலீசார் விசாரணையை தொடங்கினர். சடலத்தின் பிரேதப் பரிசோதனை செவ்வாய்கிழமை நடைபெற்றதாகவும், விரிவான அறிக்கை கிடைத்தால்தான் இந்தக் குற்றச்சாட்டு உண்மையா, பொய்யா என்பது தெரியவரும் என்றும் போலீஸார் தெரிவித்தனர்.

கடந்த ஜனவரி மாதம் 21ஆம் தேதி சிறுமி குடல் நோய் காரணமாக மருத்துவமனையில் அனுமதிக்கப்பட்டார். இதையடுத்து கடந்த 24ம் தேதி அறுவை சிகிச்சை செய்யப்பட்டது. ஆனால் இரண்டு நாட்களில் சிறுமி இறந்தார். இதுகுறித்து டிசிபி சாகர் சிங் கல்சி கூறுகையில், மருத்துவமனையில் இருந்து உறவினர்கள் எந்த குற்றச்சாட்டையும் எழுப்பவில்லை. ஆனால் பின்னர் சிறுமியின் உறுப்புகள் அகற்றப்பட்டதாக சந்தேகம் இருப்பதாக போலீசில் புகார் அளிக்கப்பட்டது. 

புகாரை பெற்ற போலீசார் உடலை கைப்பற்றினர். தற்போது, ​​உடல் குரு தேஜ் பகதூர் மருத்துவமனையில் வைக்கப்பட்டுள்ளது. முதற்கட்ட விசாரணையில் எதுவும் கிடைக்கவில்லை என போலீசார் தெரிவித்தனர். குழந்தை இந்து ராவ் மருத்துவமனையில் எம்சிடியின் கீழ் இறந்தது. சிறுமியின் உடலை பிரேத பரிசோதனை செய்ய மருத்துவ வாரியம் அமைக்குமாறு காவல்துறை அரசை கேட்டுக் கொண்டது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *