அமைதியான தன்மையின் ரகசியத்தை ‘தல’ தோனியிடம் கற்றுக்கொண்டேன்… சூர்யகுமார் பேட்டி

சூர்யகுமார் யாதவ், இந்திய அணியின் மிஸ்டர் 360 டிகிரி என்று அறியப்பட்டவர் மற்றும் அங்கீகரிக்கப்பட்டவர், நியூசிலாந்துக்கு எதிரான மூன்று போட்டிகள் கொண்ட டி20 (IND vs NZ 3வது T20) கடைசி போட்டிக்கு முன்னதாக செய்தியாளர் சந்திப்பை அடைந்தார். இதன் போது, சூர்யாவிடம் மேட்ச் ஃபினிஷர் குறித்த கேள்வி கேட்கப்பட்டபோது, அதற்கு பதிலளித்த அவர், இந்திய அணியின் முன்னாள் கேப்டன் மகேந்திர சிங் தோனியை (எம்எஸ் தோனி) எங்கோ குறிப்பிட்டு அறிக்கை அளித்தார். அவரின் பதில் தற்போது வைரலாகி வருகிறது. தோனி பற்றி சூர்யா என்ன சொன்னார் என்பதை இந்த கட்டுரை மூலம் தெரிந்து கொள்வோம்?

உண்மையில், இன்று அதாவது பிப்ரவரி 1 ஆம் தேதி, இந்தியா மற்றும் நியூசிலாந்து இடையேயான மூன்று போட்டிகள் கொண்ட டி20 தொடரின் கடைசி மற்றும் தீர்க்கமான போட்டி (IND vs NZ) அகமதாபாத்தில் உள்ள நரேந்திர சிங் மோடி ஸ்டேடியத்தில் நடைபெற உள்ளது. இந்தத் தொடரின் முதல் போட்டியில், நியூசிலாந்து 21 ரன்கள் வித்தியாசத்தில் வென்றது, இரண்டாவது போட்டியில், இந்தியா ஒரு சிறந்த மறுபிரவேசம் செய்தது, இதில் சூர்யா கடைசி ஓவரின் ஐந்தாவது பந்தில் வெற்றிப் பவுண்டரி அடித்தார்.

இதற்கிடையில், மூன்றாவது டி20 போட்டிக்கு முன்னதாக, செய்தியாளர் சந்திப்பின் போது முன்னாள் இந்திய கேப்டன் மகேந்திர சிங் தோனியை சூர்யகுமார் யாதவ் குறிப்பிட்டார். உண்மையில், நிருபர் சூர்யாவிடம், இலக்கைத் துரத்தும்போது அழுத்தமான சூழ்நிலைகளில் எப்படி அமைதியாக இருக்கிறார் என்று கேட்டார். இதற்கு பதிலளித்த சூர்யா,

“ராஞ்சியில் டி20 தொடங்கியபோது, அமைதியான அணுகுமுறை அங்கிருந்து வந்தது. ஆனால், எனது சர்வதேச அரங்கில் அறிமுகமாகும் முன் உள்நாட்டு கிரிக்கெட்டில் நிறைய விளையாடியது பலனளித்துள்ளது என்று நினைக்கிறேன். ஏனெனில் உள்நாட்டு கிரிக்கெட்டில் நாங்கள் சவாலான சூழ்நிலைகளில் கடினமான விக்கெட்டுகளில் விளையாடுகிறோம், அதனால் நான் அங்கிருந்து நிறைய கற்றுக்கொண்டேன். மேலும், கடினமான சூழ்நிலைகளில் எப்படி வாழ்வது என்பதை எனது மூத்த வீரர்களிடம் இருந்து கற்றுக்கொண்டேன். ,
சூர்யாவின் இந்த அறிக்கையின் மூலம், கடினமான மற்றும் அதிக அழுத்தப் போட்டிகளில் இந்தியாவின் மேட்ச் வின்னராகப் பார்க்கப்பட்டு இந்தியாவை வென்றெடுக்கும் மகேந்திர சிங் தோனியை (எம்எஸ் தோனி) ரசிகர்கள் நினைவு கூர்ந்தனர் என்பதை உங்களுக்குச் சொல்வோம். இந்நிலையில், தோனியிடம் இருந்து சைகைகளில் அமைதியாக இருக்க கற்றுக்கொள்வது குறித்து சூர்யா விளக்கம் அளித்துள்ளார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *