பதான் படம் பைரசி எதிர்ப்பு மனுவை மீறி ஆன்லைனில் கசிந்ததாக அதிர்ச்சி தகவல்

பாலிவுட்டில் நீண்ட காத்திருப்புக்குப் பிறகு நேற்றைய தினம் வெளியானது ஷாருக்கானின் பதான் திரைப்படம் . சுமார் நான்கு ஆண்டுகளுக்குப் பிறகு திரையரங்குகளில் தங்களுக்குப் பிடித்த சூப்பர் ஸ்டார் ஷாருக்கானைக் காண ரசிகர்கள் உற்சாகமடைந்தனர். இந்த படத்தில் தீபிகா படுகோனே, ஜான் ஆபிரகாம் ஆகியோரும் நடித்துள்ளனர். வெளியீட்டிற்கு முன்னதாக, பைரசியை எதிர்த்துப் போராட ரசிகர்களை வலியுறுத்தும் வீடியோக்களை படக்குழு பகிர்ந்துள்ளது. இதையும் மீறி பதான் திரைப்படம் ஆன்லைனில் கசிந்ததாக கூறப்படுகிறது. ஆனாலும் , ரசிகர்கள் இன்னும் அதிக எண்ணிக்கையில் திரையரங்குகளுக்கு வருவதை உறுதி செய்கிறார்கள். ஷாருக்கான், தீபிகா படுகோன் மற்றும் ஜான் ஆபிரகாம் ஆகியோரின் படத்தின் திருட்டு வெளியீட்டு எதிர்ப்பு மனு இருந்தபோதிலும், சித்தார்த் ஆனந்த் இயக்கிய படம் சட்டவிரோதமாக ஆன்லைனில் கசிந்துள்ளது. புதிய தகவல்களின்படி, பதான் ஏற்கனவே பைரசி இணையதளங்களை அணுகியுள்ளது இந்த புதிய திரைப்படம் . இந்த போர்ட்டல்களில் பதான் 240p, 360p, 480p, 720p, 1080p மற்றும் HD வடிவங்களில் கிடைக்கிறது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *