இரண்டு வருட இடைநீக்கத்திற்குப் பிறகு மீண்டும் முகநூல் தளத்துக்கு வந்துள்ள டிரம்ப்

ஃபேஸ்புக் தாய் நிறுவனமான மெட்டா, ஜனவரி 6 கலவரத்தைத் தொடர்ந்து இரண்டு வருட இடைநீக்கத்திற்குப் பிறகு அமெரிக்க முன்னாள் அதிபர் டொனால்ட் டிரம்பின் தனிப்பட்ட கணக்கை மீட்டெடுக்கிறது. இந்த நிறுவனம் புதன்கிழமை ஒரு வலைப்பதிவு குறிப்பில் , விதிகளை மீறும் “மீண்டும் குற்றவாளிகள்” இல்லை என்பதை உறுதிப்படுத்த “புதிய காவலர்களை” சேர்ப்பதாகக் கூறியது. “திரு. டிரம்ப் அதிக அத்துமீறல் உள்ளடக்கத்தை இடுகையிட்டால், உள்ளடக்கம் அகற்றப்பட்டு, மீறலின் தீவிரத்தைப் பொறுத்து அவர் ஒரு மாதம் முதல் இரண்டு ஆண்டுகள் வரை இடைநீக்கம் செய்யப்படுவார்” என்று கலிஃபோர்னியாவின் மென்லோ பார்க்கில் உள்ள மெட்டா தெரிவித்துள்ளது. டிரம்ப், தனது சொந்த சமூக ஊடக வலையமைப்பில் ஒரு பதிவில், தனது சொந்த தளமான ட்ரூத் சோஷியலைப் பாராட்டியதால், தனது அக்கவுண்ட் இடைநிறுத்த பேஸ்புக் எடுத்த முடிவை குற்றம் சாட்டியிருந்தார் .

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *