இப்போது எங்கும் தாக்கத்தை ஏற்படுத்தும் ‘பதான்’ … ஷாருக்கானின் மறுபிரவேசத்தை கொண்டாடிய ரசிகர்கள்

நேற்றைய தினம் பதான் திரைப்படம் வெளியானதால் ஷாருக்கானின் ரசிகர்கள் மகிழ்ச்சியில் உள்ளனர். பதான்கோட் திரையரங்குகளில் விடியற்காலை முதலே கூட்டம் அலைமோதியது. இதுமட்டுமின்றி, நாடு முழுவதும் உள்ள ரசிகர்களின் சிறப்புப் பிரிவினர் பதானில் ஷாருக்கின் அவதாரத்தின் பிரமாண்ட போஸ்டர்களை வெளியிட்டவாறு , பதான் டி-ஷர்ட்களை அணிந்து, திரையரங்குகளுக்கு வெளியே பெரிய கேக் வெட்டி கொண்டாடியுள்ளனர். அகமதாபாத்தில், பதானைப் பார்க்க ஏராளமான ரசிகர்கள் தியேட்டர்களுக்கு வெளியே கூடினர். அவற்றுடன் ஷாருக் கானின் கட் அவுட்கள், பிரமாண்ட போஸ்டர்கள், கேக்குகளும் கிடைத்தன. பதான் ரிலீஸ் தினத்தை கொண்டாடும் விதமாக சென்னையில் ரசிகர்கள் பிரமாண்ட கேக் ஒன்றை பெற்றுள்ளனர். ஷாருக்கின் ரசிகர் மன்றம் ஒன்று ட்விட்டரில் கேக்கின் படங்களைப் பகிர்ந்து கொண்டுள்ளது.

 

 

 

 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *