வடக்குப்பட்டி ராமசாமி படத்துக்காக மீண்டும் இணையும் சந்தானம்-கார்த்திக் காம்போ

தமிழ் சினிமாவில் டிக்கிலோனா பட வெற்றிக்குப் பிறகு நடிகை சந்தனாவும், இயக்குநர் கார்த்திக் யோகியும் இரண்டாவது முறையாக இணைகின்றனர். கவுண்டமணியின் நகைச்சுவையால் ஈர்க்கப்பட்ட வடக்குபட்டி ராமசாமி அவர்களின் இரண்டாவது படம் ஆகும் . கதைக்காக தீவிர ஆராய்ச்சி செய்ததாகவும் கார்த்திக் கூறியுள்ளார். “ஸ்கிரிப்ட்டுக்கான வலுவான தளத்தை நிறுவுவதற்கு முன் தயாரிப்பு ஆறு மாதங்கள் நீடித்தது. ஜனவரி 25ம் தேதி படப்பிடிப்பை தொடங்கி பொள்ளாச்சி அருகே படப்பிடிப்பை நடத்த உள்ளோம். படம் அறுபதுகளில் நடக்கும் கதை என்று வெளிப்படையாகச் சொன்னார். பீப்பிள் மீடியா ஃபேக்டரி தயாரிக்கும் இந்த படத்தில் எம்.எஸ்.பாஸ்கர், ரவிமரியா மற்றும் ராஜேந்திரன் ஆகியோர் முக்கிய வேடங்களில் நடித்துள்ளனர். ஷான் ரோல்டன் இந்த படத்திற்கு இசையமைக்க, தீபக் ஒளிப்பதிவு செய்கிறார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *