மக்களுக்கு குடியரசு தின வாழ்த்து தெரிவித்த ஜனாதிபதி திரௌபதி முர்மு…!!!

74வது குடியரசு தினம் நாடு முழுவதும் நாளை கொண்டாடப்படுகிறது. இதனை முன்னிட்டு பல்வேறு அரசியல் கட்சி தலைவர்கள் மற்றும் பிரபலங்கள் நாட்டு மக்களுக்கு குடியரசு தின வாழ்த்துகளை தெரிவித்து வருகின்றனர். தலைநகர் புது தில்லியில் கடமையாற்றும் வழியில் நடைபெறும் கண்கவர் விழாவில் குடியரசுத் தலைவர் திரவுபதி முர்மு தேசியக் கொடியை ஏற்றிவைக்கிறார். இந்நிலையில், இன்று மாலை 7 மணிக்கு நாட்டு மக்களுக்கு ஜனாதிபதி திரௌபதி முர்மு உரையாற்றினார். அப்போது அவர் நாட்டு மக்களுக்கு குடியரசு தின வாழ்த்துகளை தெரிவித்தார். மேலும், நாட்டு மக்களுக்கு குடியரசு தின வாழ்த்துகளை தெரிவித்துக் கொள்கிறேன் என்றார். குடியரசு தினத்தை கொண்டாடும் போது, ஒரு தேசமாக நாம் சாதித்ததை கொண்டாடுகிறோம்.

நாம் அனைவரும் இந்தியர்கள் என்ற எண்ணத்தில் ஜனநாயகக் குடியரசாக வெற்றி பெற்றுள்ளோம். வெவ்வேறு மதங்களும் மொழிகளும் நம்மைப் பிரிக்கவில்லை, நம்மை ஒன்றிணைத்துள்ளன. உலகின் தலைசிறந்த நாகரிகங்களில் இந்தியாவும் ஒன்று. அம்பேத்கருக்குள் இருந்த பல ஆளுமைகள் நமக்கு அடித்தளம் அமைத்திருக்கிறார்கள். இந்தியா வேகமாக வளர்ந்து வரும் முக்கிய பொருளாதாரங்களில் ஒன்றாகும். அரசின் செயல்பாடுகளால் இது சாத்தியமானது. ‘ஆத்மநிர்பார் பாரத்’ திட்டம் மக்களிடையே நல்ல வரவேற்பை பெற்றுள்ளது. பெண்கள் அதிகாரம் மற்றும் பாலின சமத்துவம் என்பது வெறும் கோஷங்கள் அல்ல. சமீபத்திய ஆண்டுகளில் இந்த லட்சியங்களில் நாங்கள் பெரும் முன்னேற்றம் அடைந்துள்ளோம். நாளைய இந்தியாவை வடிவமைக்க பெண்கள் அதிக பங்களிப்பை வழங்குவார்கள் என்பதில் எனக்கு எந்த சந்தேகமும் இல்லை. என்று கூறினார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *