பான் இந்தியா லெவலில் உருவாகும் வெங்கி மாமாவின் திரைப்பட தலைப்பு மாஸ்…!!!

பிரபல தெலுங்கு நடிகர் வெங்கடேஷ் தனது 75வது படத்தை அறிவித்தார். யாரும் எதிர்பார்க்காத வகையில் அங்கிள் வெங்கி தனது மைல்கல் படத்தை தயார் செய்து வருகிறார். திங்களன்று இந்தப் படத்தின் அறிவிப்பை வெளியிட்ட வெங்கடேஷ், மூச்சடைக்கக்கூடிய வீடியோ காட்சிகளை வெளியிட்டு ஆச்சரியப்படுத்தினார். இன்று 11:07 நிமிடத்தில், தலைப்பை அறிவிக்கும் போது இரண்டு நிமிட நீளமான காட்சிகள் வெளியிடப்பட்டன. இந்த வீடியோவில், வெங்கடேஷ் குளிர் மற்றும் மாஸ் தோற்றத்தில் காணப்படுகிறார்.

தென்னிந்தியாவில் உள்ள துறைமுகப் பகுதியைக் காணொளி. இந்த வீடியோவில், வெங்கடேஷ் நடந்து சென்று, தனது பைக்கில் ஒரு பெட்டியில் இருந்து ரசாயன வெடிகுண்டை வெளியே எடுக்கிறார். அதன் பிறகு ஆயுதங்களுடன் கண்டெய்னருக்குள் சென்று துப்பாக்கியை எடுக்காமல் வெளியே வந்து பைக்கில் அமர்ந்து டயலாக் கொடுக்கிறார். ‘நான் இங்கேயே இருப்பேன். முன்பு அடித்த கொடுமைக்காரர்களிடம், எங்கும் செல்லமாட்டேன் என்று கூறுகிறார். டீசரைப் பார்த்தால், இந்தப் படம் கேங் வார் பின்னணியில் இருக்கப் போகிறது என்பது தெரியும். இந்த படத்திற்கு ‘சைந்தவ்’ என தலைப்பு வைக்கப்பட்டுள்ளது. இப்படம் இந்திய அளவில் வெளியாகும் என க்ளிம்ப்ஸ் தெரிவித்துள்ளது. படப்பிடிப்பு தொடங்க இருப்பதாகவும் தகவல் வெளியாகியுள்ளது.

‘ஹிட்’ வசனம் படங்களை இயக்கிய ஷைலேஷ் கொளனு இந்தப் படத்தை இயக்குகிறார். வெங்கடேஷின் கேரியரில் ஒரு மைல்கல் படத்தின் பொறுப்பு இரண்டு பட அனுபவமுள்ள இயக்குனரிடம் ஒப்படைக்கப்படும் என்று பலர் நினைத்தார்கள். ஆனால் இன்று காட்சிகளைப் பார்த்த பிறகு அனைவரின் கருத்தும் மாறிவிட்டது. திடீரென படத்தின் மீதான எதிர்பார்ப்பும் அதிகரித்துள்ளது. இந்த படத்திற்கு சந்தோஷ் நாராயணன் இசையமைக்க உள்ளார். படத்தின் தொழில்நுட்ப வல்லுநர்கள் மற்றும் நடிகர்கள் விரைவில் அறிவிக்கப்படுவார்கள். நிஹாரிகா எண்டர்டெயின்மெண்ட்ஸ் சார்பில் வெங்கட் போயினப்பள்ளி இந்தப் படத்தைத் தயாரிக்கிறார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *