ஜோஷிமத்தை தொடர்ந்து பத்ரிநாத் சாலைகளில் விரிசல்… பீதியில் மக்கள்..!!

ஜோஷிமத் விவகாரம் தொடர்பாக பல்வேறு துறைகள் விசாரணை நடத்தி வரும் நிலையில், பத்ரிநாத் தேசிய நெடுஞ்சாலையிலும் விரிசல் ஏற்பட்டுள்ளது. இதனிடையே, பத்ரிநாத் மற்றும் மானா பகுதிகளுக்கு செல்லும் ஒரே பாதையான பத்ரிநாத் தேசிய நெடுஞ்சாலையிலும் விரிசல் ஏற்பட்டுள்ளது. அது மட்டுமின்றி, இந்தியா-சீனா எல்லையில் அமைந்துள்ள இந்தியாவின் கடைசி கிராமம் இதுவாகும். பத்ரிநாத் நெடுஞ்சாலைகளில் விரிசல் ஏற்பட்டுள்ளதா என தற்போது ஆய்வு செய்யப்பட்டு வருகிறது. இருப்பினும், இது பொதுவாக மழை மற்றும் பனி காலங்களில் ஏற்படும் என்றும் கூறப்படுகிறது. சாலை சற்று தளர்வாக இருந்ததால் விரிசல் ஏற்பட்டிருக்கலாம் என கூறப்படுகிறது. ஆனால் மறுபுறம், இதுபோன்ற சில அறிகுறிகள் ஜோஷிமத் பகுதியில் சில காலத்திற்கு முன்பு ஏற்பட்டதாகக் கூறப்படுகிறது. வரும் நாட்களில் பனி மற்றும் மழை அதிகரித்தால், இந்த விரிசல்கள் மேலும் விரிவடையும் என்றும் அஞ்சப்படுகிறது. பத்ரிநாத் கோவிலுக்கு ஆண்டுதோறும் 25 லட்சம் வாகனங்கள் இந்த சாலையை பயன்படுத்துவதால், அப்பகுதியில் கடும் நெருக்கடி ஏற்படுகிறது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *