கொரோனாவை முழுமையாக ஒழித்த மும்பை… மகிழ்ச்சியில் மக்கள்…!!!

2020 ஆம் ஆண்டுக்குப் பிறகு முதன்முறையாக, கடந்த 24 மணி நேரத்தில் கொரோனா பாதிப்பு எதுவும் பதிவாகவில்லை என்று மும்பை பெருநகர மாநகராட்சி அதிகாரிகள் தெரிவித்துள்ளனர். அவர்கள் 2,772 கரோனா பரிசோதனைகளை மேற்கொண்டனர் மற்றும் யாருக்கும் தொற்று இல்லை என தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. அண்டை நாடான சீனாவில் சமீபத்தில் வெடித்ததன் காரணமாக இந்தியாவில் மற்றொரு அலை வெடிக்கும் என்ற எதிர்பார்ப்புக்கு மத்தியில் இந்த முடிவு வந்துள்ளது. இதனால் மும்பை பெருநகர மாநகராட்சி சுகாதாரத்துறை அதிகாரிகள் மகிழ்ச்சி அடைந்தனர். கடந்த இரண்டரை வருடங்கள் தங்களுக்கு ஒரு முயற்சியாக இருந்ததாக அவர்கள் கூறுகிறார்கள். நிபுணர்கள் ஒருபுறம் மகிழ்ச்சியை வெளிப்படுத்தினாலும், புதிய வகை நோய்த்தொற்றுகளைத் தடுக்க விழிப்புடன் இருக்குமாறு பரிந்துரைத்துள்ளனர்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *